Sóng lớn nhóm Penny mới chỉ bắt đầu MCG

không có FED team họp thì còn loạn nữa!
Giờ chị cho họp các trưởng chi nhánh đi. Từ giờ trở đi cũng sẽ có nghiệp vụ thị trường mở.
Xong rồi “che men” đọc báo cáo, xong rồi gởi minutes…
Chả biết trong phòng kín họp nội dung gì giề hay chỉ cạ cạ nhau nữa :sneezing_face:

Cô chém Vĩ mô có đẹp như hình ảnh không cội.chưa có dịp nuốt nước miếng ngắm vĩ mô của cô nữa :stuck_out_tongue::stuck_out_tongue:

Hỏi mỗi trồng cây j, nuôi con j mà lắm thủ tục hành chính nhiêu khê thế, đúng là bộ máy rườm rà kém hiệu quả.
Cần tinh gọn!
(Dỗi, ứ thèm hỏi nữa) :face_exhaling::face_exhaling::face_exhaling:

chu choa mạ ơi vĩ mô cô sáng nắm. Ngon hết nước chấm.
Nhìn cái não rỗng tuếch nuôn! :yum:

cũng như thị trường thôi mà: thằng nào làm ăn gian dối, dùng thủ đoạn rút ruột, tuồn tài sản bán không xin phép cổ đông là bắt ngay.
Phải gửi những thông điệp mạnh mẽ như thế để các DN làm ăn cho nghiêm chỉnh, đây là cái chợ huy động vốn, chứ không phải sòng bạc để bịp kí sinh!

Đã là hội Fed thì why so serious? :nerd_face:

Dạo này đám vuichoigiaitri thanh226 các thứ hoạt động topic nào thế :))

2 Likes

theo em thấy thì FED tinh gọn phết rồi đấy chứ, mấy vai liền. Như chệ @Thu.Hang cũng tay nắm mấy… :blush:

Tụi em đang hoà nhập cộng đồng, đi sâu đi sát vào quần chúng a Chính ơi. E sẽ chuyển lời hỏi thăm của a tới các anh ý nhé, chắc các anh ý sẽ cảm động lắm lắm đấy :sneezing_face::sneezing_face::sneezing_face:

thấy bảo các Cội ấy bị úp bô vỡ a nô rồi ạ. Cả đội tan tác hết, giờ dạt vòm đi ăn xin các thớt khác thôi. :sneezing_face:

Chị trả hiểu cái chấm chấm chấm là cái chi chi

Ai úp bô mà vỡ alo :))

1 Likes

hình như Thầy của chệ em, có thù oán cá nhân mấy kiếp thì phải

1 Likes

Vớ vẩn, ko bao h đc phép bêu xấu hội, hội fed luôn luôn chiến thắng. We are the champion! :partying_face::partying_face::partying_face:

1 Likes

Hài nhỉ toàn các cao thủ gạo cội mà bị úp cơ á ;))

1 Likes

Mi em nó đùa anh đó ko phải vậy đâu

Em paste nhầm ảnh à? Hội fed đây

1 Likes

đúng cái “chi chi” đó. Chị quê Củ Chi nhể :yum: :yum:

Ko phải, a Chính là bạn thân của a Vui và người êu xa là nhớ gần nhau là choảng của a Thăn :rofl::rofl::rofl: cũng là cao thủ đó :smiling_face_with_three_hearts:

1 Likes