Sóng lớn nhóm Penny mới chỉ bắt đầu MCG

lên 3x mới khét

bác chanh view L14 thử, dặt dẹo hoài cũng có lúc tăng điên cuồng

1 Likes

Giờ chỉ mê PIV .BOT thôi [quote=“Bigbang, post:795, topic:619868, full:true”]
bác chanh view L14 thử, dặt dẹo hoài cũng có lúc tăng điên cuồng
[/quote]

:smile:

1 Likes

PIV chỉ cần vượt 3k . thì sẽ không biết đâu là đỉnh .khi đó BOT . cũng chạy theo sau :smile:

1 Likes

PIV . lại CE rồi . BOT hôm nay lại phi tít nào :smile:

1 Likes

BOT đang ở chân sóng thần đó . :smile:

PIV hàng ở bên ngoài không còn nhiều rồi . Bán là mất .em nó làm phát 16 cây CE nữa thì phê :smile:

1 Likes

chúc mừng bác ăn lồi mồm bục ■■■ :laughing:

2 Likes

Thời các e đến chưa nhỉ @011167 :smiley: :smiley: :smiley:

1 Likes

PIV
Thì quá ngon rồi . chỉ có BOT là hơi nặng mông một chút :slightly_smiling_face:

Con PIV . phê quá . @Bigbang á :sweat_smile:

1 Likes

Em nó chỉnh . tích lũy đẹp đấy . khả năng cao là một đến hai phiên nữa là phi tít :sweat_smile:

1 Likes

chúc cụ chốt trên đỉnh nha, hàng này tụi nó up sàn là khó thoát

1 Likes

PIV . thời thế đã khác xưa rồi .phi tít lên 30k luôn ý chứ . sợ gì úp pô :sweat_smile:

Chanh :lemon: nay short cho nát bét thị trường để cướp hàng hay đổ bô đây rồi :joy::sweat_smile:

1 Likes

Mới đang ở chân sóng pô gì ở đây .em nó vượt 3.3 . lúc đó anh em nhỏ lẻ vào đua mới kinh

Tôi không giám chơi mấy hàng như này chanh ạ.hàng như này phải người có bản lĩnh thần kinh thép mới trụ được.chứ nó kéo tím vậy nhìn mà họ cả mắt.:sweat_smile: chanh phím lúc nó chưa chạy,bao lỗ thì chơi :rofl::rofl:

PIV . chỉ cần ngày mai vẫn cứ CE là anh em hoảng hốt rồi . một thời điện rồi . Hoàng Kim đã đến

1 Likes

Anh em nào thích PIV . thì cứ đợi phiên chiều thấy em nó vẫn cứ tăng . ổn định thì mới vào hàng nhé

Nhái ôm hết thì sẽ thể hiện kinh lắm. E thích hàng kiểu này cơ mà k có duyên. :smiley: :smiley: :smiley: