SÓNG THẦN P đang tới!

Ơ thế rốt cuộc sóng vào là vào bđs hay dầu khí thủy hải sản vậy các bác?

2 Likes

Tôi và ông Tuấn là hai người khác nhau, giọng văn cũng khác nhau, tôi cũng tên vần T, tôi thường đi một mình lúc sau mới có anh em vào sau, ông Tuấn thường đi chung một cặp với 2,3,4 anh em nữa đông người tôi không nhớ hết, ông Tuấn và với mấy anh em nữa hay tranh luận với Pô Ka tôi thi thoảng tàu ngầm sát nên tôi biết, nói chung mấy ông đấy thuộc đội quân tiên phong đấy, hay công phá thành

Ơ thế ko biết đọc à

Ớ… ớ…ờ

ủa có vụ đó nữa hả bác =)))

1 Likes

:grinning::grinning::grinning:

Chuẩn quá bác ạ. !

1 Likes

Tóm tắt lại giùm mình với bạn êi

Chào em mèo
Nick quen quen nhỉ :two_hearts:

Mặt Trăng có người ở rồi hả?

Cũng thỏa mãn 3/4 tiêu chí của 1 giáo phái rồi. Để là 1 giáo phái phải có 4 yếu tố: Thủy tổ; hiến chương/học thuyết; tín đồ; cơ sở thờ tự. Chiếu theo ý trên tôi thấy gần đủ như: Thủy tổ là A7; học thuyết là thuyết thiên thời; tín đồ thì rất đông; chỉ còn thiếu cơ sở thờ tự.

1 Likes

Ủa hình như họ có đền thờ là L14 mà bro?

2 Likes

Đi biển nghỉ thôi bác ạ, làm gì mà khó hiểu bằng bác? Tôi muốn trong sạch minh bạch thôi, còn tôi mà xấu thì cũng phải xếp thứ hai thì rơi vào số 2% còn tôi tốt xấu tôi nghĩ bác chưa đủ tư cách để phán xét tôi nói thật đấy, xui anh em nhảy vào bắt lửa là tôi đủ hiểu rồi, còn con cá tra nó sẽ ổn định cho bà con nông dân chăn nuôi có lợi nhưng mà rủi ro địa chính trị nó có nhé, nhà đầu tư nên cân nhắc rủi ro

Phát hiện tuyệt, vậy là 1 giáo phái rồi đó

1 Likes

Thiếu tên giáo phái bạn êi

Nhân viên công ty chứng khoán là giáo phái tà giáo bị tẩy não

Đợt này sản xuất lương thực vào sóng mạnh quá, chắc hết quý 3 mới giảm

2 Likes

Mình biết là chê cười một tổ chức nào đó là không nên nhưng họ mắc cười quá xin phép chọc tí nha

Còn một bọn ở giữa lùa gà

Tên giáo phái thì thấy nhiều bác gọi là " Động Phú Quý"

1 Likes

Vậy để xui AE múc cổ bđs đỡ giá vậy nhá
Há há

P/s: anh có biệt thự sát biển rồi

2 Likes