SÓNG THẦN P đang tới!

Mày vào tù mà hỏi mấy anh cai ngục ấy, mấy anh đó biết đấy. Mua cổ phiếu thì nhìn về tương lai chứ ai cứ lôi 2014 ra tham chiếu như mày. Tương lai dầu khí Việt Nam sáng lạn nên đầu tư lúc này hưởng sóng là hợp lý, mày có hiểu không mày.

1 Likes

Nó có não éo đâu . Thằng bất nhân lừa đảo mà thua con ki nhà mình

1 Likes

Tầm nhìn ngu người: FLC Kiến tạo tương lai - Vươn mình thành Tập Đoàn vốn hoá 4 tỷ đô - TARGET 9x

Ô tớ cũng đặt tên cún là Ki này, đập tay cái =))

1 Likes

Toàn clone tự đá đưa nhau =))

Đề nghị Mod @Suzy xử lý những nick lừa đảo này để nđt F0 không bị thiệt hại: Diễn đàn còn tồn tại những thành phần lừa đảo mặt dày thế này thì chắc chắn sẽ ko thể thu hút nđt chân chính được.

Ngoài ra, nick này còn đi gây rối chửi bới khắp diễn đàn, thách thức dư luận:

1 Likes

Thôi các chú tụe bưng bô nhau đi. A cảnh báo thế thôi. A đọc qua ko bị kẹp là tốt. :grinning:

Sao lúc bđs tạo đỉnh các chú vẫn hô hào múc?
Sao ko cảnh báo sớm cho bao người khỏi tan cửa nát nhà ?

1 Likes

Vậy kẹp sjs 800k tới giờ về bờ nổi ko bác. Bđs là bản vị của VN là đúng nhưng tùy cổ chứ đu đỉnh như con đó thì thôi

1 Likes

Đỉnh đáy ai biết ở đâu. Múc thì ohair cân nhắc rủi ro lợi nhuận chứ, f0 vào thích ăn ngay chả oẳng. Đòn đau nhớ lâu âu cũng là bài học. Tham thì thâm

Cái thời ý quỹ đất giá 1 đồng tt trả 3-4 đồng thì múc chả chết.

Vừa mới bảo là cảnh báo đỉnh giờ lại nói ko biết đỉnh đáy ở đâu?

Đã ko biết đâu là đỉnh đáy thì tốt nhất ko nên lên đây chém gió!

3 Likes

Chắc mới theo thài vào cp bds thoii Bác oi, chém linh tinh cả lên.

Anh tốt quá, cám ơn anh. Đợt sập rồi Anh có đang bị kẹp con nào ko? Hay đang full cash?

2 Likes

Kẹp nặng DIG

1 Likes

Vậy quỹ đất nó có xứng đáng tỷ usd ko sao ông ko đếm cua múc vào mà đầu tư dài hạn.

1 Likes

Sao ông biết? Để người ta tự nói xem nào. Thế kẹp đéo biết cutloss à? Đéo biết cutloss mà chê thằng cutloss là sao??Hài hước gớm bay :rofl::rofl::rofl:

Trên f này thằng nào thế nào sao tôi ko biết?
Ko biết thì đtck sao được ?

Đội nhóm nào? Lùa gà ra sao?..
Tất cả đều phải nắm rõ!

2 Likes

Hihi. A theo dig hơn năm nay rồi theo chú a có bị kẹp ko? Bọn thích ăn ngay ăn luôn xong đi ăn mày là vừa

F0 bi lùa gà đu đỉnh giờ đi ăn mày hết rồi!

1 Likes