Sự hưng phấn hôm nay là sự sợ hãi sắp đến

T nhận định dòng tiền bắt ngày hôm nay chủ yếu muốn bắt đáy ăn T3, nên tâm lý họ tham lam nên dễ hoảng loạn, đánh giá nhịp này k bền vững. Tăng mạnh dễ đạp mạnh

1 Likes

I don’t think so. Khả năng Vnindex sẽ tăng 1 lèo lên 1350 mà ko gặp 1 trở ngại nào. Áp lực bán ra sẽ bắt đầu xuất hiện khi tiệm cận mốc 1380.

Chỉ cần nđt cá nhân bị tạo lập dọa, mất niềm tin cái là bỏ của chạy lấy người ngay. Media bây giờ thì như bãi rác , rồi nó múa cho mn xem

Trong phim a bị nó giết chết rồi sống lại , ở Việt Nam a bị VNINDEX làm trò mà a vẫn méo sao

Các chiên za đều đang đồng thuận thị trường có thể lên mạnh trở lại 1300 và có thể vượt đỉnh -> Hãy cẩn thận

1 Likes

Trên F nhiều thằng ngáo vậy cơ à :joy:

Thấy m đi comment dạo tái chiếm đỉnh cũ là biết m ngáo cỡ nào rồi đó

1 Likes

Mày ngáo thật à con choá, bố mày cmt dạo nào ở cái pic đấy…
Có tật giật nảy à con :joy:
Hay mày lại là 1phiên bản khác của thằng cò mồi nghèo hèn chủ pic đấy :sneezing_face:

Thôi thôi thôi…, Đừng gia cát dự nữa các anh. Dự được các anh đã ko lên đây mà bốc phét

1 Likes

Kệ chúng nó đi bạn ơi, mấy thằng đầu tư mõm cả thôi mà :joy:

1 Likes

À, vì tui ko dự được nên mới lên đây chém gió mà. keke

1 Likes

Sắp xoá bài tới nơi rồi

đang ôm ceo dig mà đoán tt vậy là ông ngu quá! lấy đá đập vào đầu hả cu?

Mõm thế thôi bác ạ, chắc lại cò chứng, chim lợn hô hào chứ thứ nghèo hèn chúng nó lấy đâu ra mà dám đụng vào DIG với CEO :joy:

Mới một phiên cũng chưa thể kết luận được bull trap hay không bác ạ. Nhưng như phiên hqua TT tăng nhưng vol thấp thì rõ rồi. Cứ quan sát thêm rồi kết luận cũng chưa muộn.
Đoạn này quan điểm của tôi cũng chưa mua bán gì. Chờ thêm cũng chả chết ai :smiley:

Lại 1 thằng xụn bại

Cái thằng cầm cổ đến giờ mới là thằng ngu haha

1 Likes

Chắc học theo phong cách A7, nhưng mõm quá , nói ngu quá haha

Ngáo

Điều chỉnh nhẹ thì có, chứ bulltrap thì không phải nhé. Chắc thanh niên này bị lỡ nhịp hồi