Tài chính L14 lãi khủng: Chỉ có thể là .... BỊP BỢM?

Nhìn DIG CEO phi, nhanh tay húp ngay L14. chuẩn bị đón 1 quý lãi to trong lịch sử :slight_smile:

Ai khóc thuê đê!!! khóc thuê đây !!

:dog::dog::dog::dog::dog::dog:

Nói thật chả lẽ chửi thì lại hạ mình xuống trình độ của thằng ngu mà nói, chỉ đọc lướt qua thôi mà thấy ko có hiểu biết. LFI thì tiền thân chính là L14.6 :laughing::laughing::laughing: thì còn thắc mắc mẹ gì nữa. Lần sau ngu bớt tỏ ra hiểu biết hoặc có cl thì nên đọc kỹ hãy cl cho đến nơi đến chốn

trang 10, L14 chỉ có một công ty con là LFI, mặc dù tại Thuyết minh 14 có cả Licogi 14.6. Cũng trên báo cáo này, Thuyết :rofl::rofl::rofl:

4 Likes

Đã bán ceo và dig đâu mà Lỗ

Nay mai về đỉnh cũ cũng chưa lãi nhé

Chưa bán là chưa lỗ lãi🤣

Ủa @HoangTungThien có nghi vấn thì có thể nhờ các cơ quan điều tra vào cuộc. Lên đây đăng thông tin chưa xác thực nhằm mục đích gì? Đang thay mặt cho luật pháp hay sao? Mỗi ngày đều tích cực đăng chủ đề rất giống với thành phần rất khét nào đó trên cái F này :)))))))

Thế à? Thế thì càng tốt. Việc quy lỗ về LFI càng chắc chắn. Thanks!

Ceo đây mua 9.5 khi nào vốn hóa 8 tỷ đô chốt tý :rofl:

2 Likes

Ko có luật pháp để những thành phần như chú phá hoại xã hội à? Nếu ví F.247 là một xã hội thu nhỏ, thì chú chính là thành phần bất hảo cộm cán vào tù ra tội như cơm bữa…:slightly_smiling_face:

3 Likes

Tuỳ bạn đợi thôi. Nhưng tôi hứa sẽ mổ sẻ CEO và DIG.

1 Likes

càng dìm cổ nó càng sáng kk

:)))))) tài khoản ông Thiện này lần trước bị mod khoá mõm rồi thì phải? vừa được giải phóng nhưng vẫn rất cay cú

1 Likes

Các bạn nhắn giúp cho A7 về bài viết này. Lẽ ra giờ này anh ta đã vào đây chửi bới rồi chứ? Sao chưa thấy? Người ta có câu rằng: Im lặng là đồng ý.

Jean dạo này đọc nheieur tiểu thuyết quá hoad thân nhân vật giỏi đới

Nó là thằng Jean, vandame, thánh cô ma giáo…thằng mở room thu phí đấy. Chuyện nó cay cu hay chim lợn ko quan tâm nhưng nó mở ra đống nick, hết broker, tiến sỹ, đạo tặc, thánh cô…thì đúng Bân này nhân cách đáng sợ thật

4 Likes

IM LẶNG LÀ KHINH BỈ THÌ CÓ :)))))

2 Likes

Võ hồng bần cùng sinh đạo tạc của bác đấy :rofl: thôi bóc được mã rồi em lượn nhé.

1 Likes

Ồ thế à :rofl:
Tôi mới biết ông bạn công an @Conga2000 , khỏi điều tra có thông tin rồi bác ơi, cho nó lên phường thôi kkk

2 Likes