Tài chính L14 lãi khủng: Chỉ có thể là .... BỊP BỢM?

Liếm fame nhưng ko sang đâu Tùng Thiến à. Cái f247 này biết hết về nhân cách của mày rồi đấy haha

Hi. Là em! Mà đúng J hay ko có quan trọng gì đâu anh :yum:

1 Likes

Không quan trọng em, chỉ là bóc nó ra bởi anh biết mấy nick cl loanh quanh chỉ vài đứa lập nick mới vòng quanh thôi.

Này mới bóc được nó ta là Jean " thế à" là lập tức nó lập nick aphu vào chửi, nick đó bay màu rồi còn nick Bân - Tungthien vẫn còn :rofl::rofl::rofl: nhưng rồi Mod nó biết r thì sớm muộn lại bay thôi, thằng Jean nó có thách thức cả Mod mà :blush:

3 Likes

Thiện ơi… thiện à… bố mẹ đặt cho cái tên là hy vọng và mong muốn của gđ em đó… kh biết bố mẹ em mà đọc những bình luận về em thì đau lòng biết nhường nào, hãy để cho các cụ đc yên ổn em ah, còn vk con em nữa chắc nó biết bố nó như này thì đau khổ lắm đấy…/ bạn bè người thân quanh em còn có ai… 50 chục rồi vẫn có thể làm lại từ đầu… hãy để gd tự hào về emVăn bản định dạng trước

E đã xem các chủ đề của chủ thớt tạo, nói chung nếu đúng với trình độ, năng lực như bác ấy em sẽ ko đi tạo nhiều pic chỉ để nói những điều tiêu cực của 1 vài CP nào đó nếu ko vì mục đích cá nhân! Chuẩn như a là dùng năng lực của m để dự đoán cổ nào mà a thấy tốt thôi. Btw, chúng ta có điểm chung là bơ cl mà! :wink:

1 Likes

Mọi người có thể xem các bài viết trước, hoặc trên face, tôi viết về các chủ đề khác nhau đấy chứ. Còn trước mắt khai thác sâu vào L14, CEO, DIG. Các bạn hội ý xem có trò chơi tâm lý nào hay hay chút ấy. Chứ các bạn dùng mấy cái kỹ thuật tâm lý nó vừa dễ đoán, vừa nhàm. Tôi cũng vẫn đọc, vẫn nghe nhạc, chát chít với lũ nhóc trước khi đi ngủ. Các bạn và A7 đang làm gì để có thể ngủ ngon đây?

Ơ, chỉ nói là “giải trí trước khi đi ngủ thôi mà”? À, hình như tôi cũng đang rất cay cú.

Hi. E thấy bác nói câu này thì ko thể hiện đc trình của bác rồi! Vẫn còn “sân si” ấy! :blush:

1 Likes

Trình của tôi sao cao bằng các bạn. Vì các bạn còn “chả thèm” phản biện vào bất kỳ nội dung nào của bài viết cơ mà :joy:

Thôi nào, chuẩn bị đến giờ ngủ rồi. Căng thẳng vậy. Bạn có thể chửi câu nào đó khiến người ta mất ngủ được không? Tôi nghe xong, ghi “Thanks”, và đi ngủ.

Là do em ko “sân si”, có niềm tin của riêng m và cũng ko muốn mất tjan vì những gì ko quan trọng thôi bác ơi! :relaxed::relaxed::relaxed:

1 Likes

Thế à. Vậy bạn đi ngủ đi. Good night.

1 Likes

Đúng rồi đấy. Good night.

Nick mới à ku cb t2 ủn cho anh 7% với 10% nhá

Ngoài Quần bò ra chưa thấy ai lập pic mà bị chửi nhiều như ông này :))

Đề nghị mod @Suzy xem xét cho nick bạn @hoang tung thiên này ra đảo chứ lập pic gây chia rẽ cộng đồng quá.

1 Likes

DGC về 60 thì thằng Tài Nguyễn ko biết ra sao nữa :sweat_smile::sweat_smile:

Bên Tây mấy thằng bằng cấp nhiều cũng hay đi làm thuê cho mấy ông chủ lắm tiền bỏ học lưng chừng để theo đuổi giấc mơ

1 Likes

a7 2 hôm nay bận đi ăn đám, chứ ko là ông ăn chửi rồi, ông cứ để tới tối mai hoặc thứ 2 xem có ăn chửi ko

1 Likes

Đúng, nó lỗ mà. Ai cũng biết là lỗ vì giá cổ phiếu giảm mạnh trong quý 2. Nhưng về tương lại thì nó k phụ thuộc vào quá khứ. tùy nhiên rủi rõ lớn nhất là rủi rõ vĩ mô