Tại sao IDJ sẽ là siêu cổ phiếu trong năm 2021?

Tiết cung diện rộng, 6tr cổ trong 2 phiên liên tục mà hôm qua và nay khớp chưa tới 2tr cổ, hàng về nó cho chốt lời thoải mái mà ko thấy ai đổ ra chốt hết. Lô hàng trên chắt vô túi con chủ tịch và APS hết rồi. Với tình hình này lá chá có phiên CE thứ 2 trong tuần này nữa đó

2 Likes

Em chỉ mong nó đánh từ từ lên cho cổ đông cầm dài lâu được :slight_smile:

4 Likes

đúng bạn. biết bao nhiêu ông lỗ 18% vì giữ từ 15 xuống 13 cắt lỗ chỉ vì suốt ngày cắm đầu vào CHỚP XANH CHỚP ĐỎ. hồi đó lên các group IDJ bị chửi te tua nào là chậm, nào là sập… tất cả bọn họ đều dựa trên mấy cái chớp xanh đỏ mà phán chứ đâu có chịu bỏ time ra mà tìm hiểu ngành nghề và doanh nghiệp đâu.

3 Likes
2 Likes

Xin chúc mừng các cổ đông mua theo dòng tiền lớn sáng nay, :innocent:

Bác này canh đỏ thì lên tàu đi. Chim chóc làm gì.
Không ai rảnh mà vào con mình không quan tâm chim chuột nên ai cũng hiểu mà. :smiling_face_with_three_hearts:

1 Likes

Có tin gì hót mà ATC nó đánh ảo tung chảo vậy ta

Chúc mừng đểu à. Chúc đểu mà bảng điện nó biến thành chúc thật đó.

cho bọn nó chym thoải mái cang chym càng ói máu

2 Likes
1 Likes

Do thêm 2 dự án mới tổng gần 150ha nên định giá IDJ chắc phải tăng thêm mấy chục giá nữa! Bỏ 1 đồng mua tài sản 8 đồng thì sao không múc nhỉ :slight_smile:

hình ảnh

6 Likes

múc mạnh anh siêu kỳ vọng tương lai quỹ đât IDJ lên 300-500ha thậm chí 1000ha! IDJ giờ toàn đống tài sản quá chất lượng nằm các vị trí quá đắc địa

4 Likes

Còn con chim non nào hót nữa ko. Hôm nay đã đóng cửa trên 21 nhé. Tình hình tranh cướp ATC như thế này thì mai vượt luôn mốc 22 cũng có đó. Mai VNI ổn định lại thì con này chắc chắn bung nóc

3 Likes

Phóng cái chart tuần nhìn IDJ đẹp như Thúy Vân ngồi xổm bác ạ. Chart ngày nhìn chưa phê.

2 Likes
4 Likes

IDJ
LN ST 2021: 260 tỷ -> Eps fw 4k - P/E fw hiện tại 5.2
2022: 800 tỷ -> Eps 11k - P/E fw 2
2023: 1500 tỷ -> Eps 20k -> P/E fw 1

Biết vì sao IDJ siêu rẻ chưa

11 Likes

Chào buổi sáng anh chị em! là một nhà đầu tư giá trị thật là thích, mua xong cổ chất để đó cho công ty kinh doanh đem lại lợi nhuận cho mình. Thời gian rảnh nên chém gió với anh em và đọc tài liệu mở mang kiến thức. Chứ suốt ngày nhìn bảng điện nhức mắt lắm, đêm lại mất ngủ vì xem DJ, lo sợ vni xanh đỏ.

3 Likes

Hàng chốt lời của mấy anh em lướt lát đã bị tay to nhập kho hết rồi để xem Hôm nay có niềm vui nho nhỏ dành cho các anh em nắm giữ dài hạn không?

1 Likes

Tháng 8 có KQKD chưa bác

hay thật, hết hàng sale of buổi sáng. đã bảo trước IDJ là cổ phiếu nội tại tuyệt vời không bất chấp thị trường mà.

1 Likes