Tại sao IDJ sẽ là siêu cổ phiếu trong năm 2021?

e đưa lên cũng chỉ củng cố cho anh em có niềm tin vè DN - con mua bán tuỳ họ - ai tin thi tin ko tin thì thôi - vì có NDT họ đu dỉnh kep ngắn hạn nhung nêu hiẻu sâu DN thì họ vẫn có ăn trong tương lai tranh kiểu mua xong lỗ đi nói xâu dn E KO THÍCH A

5 Likes

Anh có nói lãnh đạo bánh vẽ đâu! Em đọc kỹ đi! Cần thời gian làm - triển khai và book ln! Lãnh đạo họ luôn trận trọng và như vậy dn mới đi bền vững được! Cp tăng đều thì sẽ tốt hơn là tăng nóng xong chỉnh mạnh thì lại cần thời gian hồi phục! Từ từ khoai sẽ nhừ! Khi cần tích lũy thì có PR cũng vậy! Khi tích lũy xong như anh từng nói thì chê vẫn tăng ầm ầm!

5 Likes

OK anh a nói chuẩn A

1 Likes

Khi cp tăng nóng quá điểm mua thì cần tích lũy để tăng tiếp! Nguyên lý là vậy! Về thông tin thì k phải văn bản nào em cũng show được đâu! Nhất là luật an ninh mạng đã có rồi! Cái nào được phép thì show :slight_smile:

Mà nghỉ lễ k nghỉ ngơi cứ đam mê cổ phiếu vậy :slight_smile:

5 Likes

e được cái đêm mê lắm anh - goi cái nghiệp a ak nên lên chém cho vui anh ak

3 Likes

con việc show nhưng e đâu cho xem tài khoản đâu anh - có sự đồng ý hỏi y kiên e mới show anh cho vui thôi a ak - chứ ko họ kiên e cũng toang a - e chỉ hương a e tin DN hạn chết lướt sóng vì DN qua tốt đâu tư là đâu tư DN chứ mua bán lướt sóng thì phí lắm a - vì tiền ko dê kiếm mua chẳng may đỉnh ngắn hạn họ căt lỗ xong đi nói DN thế nọ thế chai lúc ăn dc thì tung hô lúc ko ăn dc nói xâu DN

6 Likes

IDJ ngày mấy PHT bác ?

Đúng bác cuối năm 2019.

2 Likes

Sang tuần là Cầu Đuổi!

2 Likes

Yên tâm cầm nhé!.. Cứ theo lộ trình!

3 Likes

OK anh! Giờ DN quá tốt tương lai con tốt hơn nữa a ak! Chúc mừng a

1 Likes

Cứ biết sớm nhất cuối quy 3 ra tin PHT - chốt ngày quy 4 nhé

1 Likes

thanks bác :slight_smile:

Yên tâm đánh chụm nhé!

2 Likes

Chuẩn anh tất tay một mã mới đẳng cấp đanh chum cục khó ko dễ

2 Likes

Cũng cảm ơn bác luôn nhiệt huyết và đăng thông tin lên cho mng có niềm tin.

1 Likes

Theo kế hoạch kinh doanh năm 2021 đã được ĐHĐCĐ thông qua, IDJ đặt mục tiêu doanh thu bán hàng và cung cấp dịch vụ đạt 1067 tỷ đồng, lợi nhuận trước thuế ước đạt 281 tỷ đồng. Tuy nhiên, chỉ trong 7 tháng đầu năm 2021, dòng tiền người mua ngắn hạn trả tiền trước của doanh nghiệp này đã đạt hơn 1400 tỷ đồng. Đây là khoản đảm bảo chắc chắn cho doanh thu và lợi nhuận của IDJ trong năm nay. Do vậy có thể nói IDJ đã sớm thực hiện vượt kế hoạch và gần như chắc chắn sẽ kết thúc năm tài chính 2021 với kết quả kinh doanh rực rỡ. Các chuyên gia tài chính cũng đánh giá tiềm năng của doanh nghiệp này còn rất lớn, hứa hẹn nhiều đột phá trong thời gian tới.

2 Likes

ok bác vẫn ấn tượng bởi những bài viết của bác, lúc ấy bác đã định giá idj cổ tiền triệu. bây giờ doanh nghiệp vẫn đang đi đúng lộ trình. mọi thứ ngày càng sáng rõ hơn.

5 Likes

E mua giá 14.x ko gồng đc lỡ bán 25.x mấy hôm rồi mà vẫn tiếc quá. Các bác cho e lời khuyên với mấy ngày nghỉ lễ ko vui tý nào khi lỡ bán IDJ.

Với siêu cổ thì giá này mới ở vùng chân sóng, CƠ HỘI VẪN CÒN NGUYÊN!:muscle:

3 Likes