Tại sao IDJ sẽ là siêu cổ phiếu trong năm 2021?

nhìn ngắn hạn để có điểm vào tốt hơn bác ah

Vậy chờ xem sang tuần có giá rẻ không ?

mai chủ nhật bác ơi :v:

Đang nói phiên giao dịch tuần sau

Margin dành cho IDJ luôn tình trạng Full, hở ra tí là đc lắp đầy ngay!

có vẻ cũng khó chỉnh. thấy có 1 lượng đang gom lên.haizzz đau đầu thật

2 Likes

Rất rất nhiều bác bán rồi, mong giảm để nhập lại .

Tư duy cho thấu các bác

https://m.vietnamnet.vn/vn/kinh-doanh/tu-van-tai-chinh/250-trieu-de-danh-mua-dat-10-nam-sau-co-trong-tay-9-ty-723459.html

IDJ CHỈ CẦN NHÌN CHỈ SỐ NÀY LÀ HIỂU TẠI SAO CẦU MUA NHƯ MA ĐUỔI hình ảnh

7 Likes

Sợ rất nhiều người đang full cp rồi! Lúc giảm lấy tiền đâu mà gia tăng :slight_smile: Kaka

2 Likes

IDJ thì giờ phần lớn ai cũng biết quý 3 sẽ tốt rồi! Chứ không như 2-3 tháng trước đâu! Rồi sẽ có 3x và xa hơn LÀ 5x! Có điều giá nó sẽ đi như thế nào thì mới là điều thú vị! Cùng trải nghiệm thôi!

Với tôi cp kể cả luôn cầm luôn view 2 kịch bản trong ngày đó! Vì chỉ nghĩ chiều tăng tự nhiên nó lăn quay ra sàn thì sẽ làm gì? Múc tiếp hay sút hay chờ hôm sau tính?

3 Likes

Có vẻ các bác cũng đau đầu vụ này giống em mấy hnay :))))

1 Likes

Vụ gì em? Luôn có cổ phiếu để mua mà!

Anh thì dự Idj tích lũy biên 23-25.x rồi sau đó tăng tiếp! Tất nhiên phụ thuộc vni ntn thì tháng 9 này khá nhạy cảm với vni vì trước bctc quý 3 của nhiều dn!

Thực tế chịu khó xem chart thì dễ đoán được điểm mua của IDj tiếp theo

3 Likes

Cho em xin giá điểm mua tiếp theo với ạ

1 Likes

Thực tế khi IDJ vùng 15.x nếu ai theo wyckoff đã đo được sóng rồi! Vì form của IDJ tích luỹ 8 tháng trong biên trước khi vượt nền! Nên khi cp vào form thì cứ đỏ mua khi chưa đến giá mục tiêu tại các điểm ReA sau đó chờ từng mục tiêu thì chốt lời rồi chờ tích lũy - mua gia tăng nếu thích rồi cp tăng tiếp

Sẽ có 2 mục tiêu giá:

Mục tiêu 1: 26
Mục tiêu 2: 36

Nó là form số 2 trong hình này:

9 Likes

Cảm ơn bác nhiều ạ. Vậy lên 26 em sẽ xuống 1/2 để đợi nhịp vào lại.

Với tôi luôn có niềm tin sang tuần IDJ tiến mốc 3x. Vì Với 2,8 triệu tỷ dồn cho đầu tư công thì bđs các tỉnh sẽ thăng hoa.

2 Likes