Tại sao IDJ sẽ là siêu cổ phiếu trong năm 2021?

cá tuổi l. có kiến thức đâu. covid nó tiêm vacxin xác định hết năm 2022. thằng hàng không phá sản hết. codote chết là cái chắc. idj kg trả được ls 13% thì toi, là gánh nặng còn gì.

Condotel và shophouse bổ trợ cho nhau

Chia sẻ cho anh em như vậy về vụ condotel khà khà

cái bọn ngu này chung nó ko hiểu cứ phat biểu bừa trước khi đanh giá tim hiểu thật kỹ sản phâm DN: vi dụ mũi né mảng condotel của IDJ nó chỉ cam kết dưới 10% đối sản phẩm phun nội thất giá bán sản phâm cam kết cao gấp 10% so sản phẩm ko cam kết cho khách hàng full nôi thật vì dụ giá 40 đủ combo và giá 30 ko đủ combo - idj chỉ đứng quản lý và thu phí vận hành - công năng tổ hop dịch vu IDJ cực kỳ nhiêu tiện ích - còn việc cam kết thì nó chỉ chiếm số nhỏ chỉ có 10% chứ chủ đâu tư khcas tham lam cam kết 100% đó là thông minh tư duy của lãnh đạo khi làm sản phẩm

3 Likes

nói thật toàn bọn ngu ko hiểu gì mà toàn phat biểu bừa nói cho thì cứ dấu dốt không chiu tiếp thu

2 Likes

Nó phải như L14 đất nền, idj toàn codote và shophouse giá trên trời rồi, tiền éo đâu mà mua, đất nền nó có mấy triệu, giờ nó bao nhiêu tự hiểu

cái loai ngu như mày lai lôi tư duy cách làm cũ để mang vào đây so sanh thì tao thây mày chỉ là thằng đầu đất thế mày về xúc l14 vô pic đây sủa như cho cang sủa càng ngu

1 Likes

Sao thế người ae, tranh luận vui vẻ mà cứ chửi người khác thế, topic nó phải có người nọ người kia, ai cũng khen ngon khen ngọt như IJC xong rồi như đống rác đấy người ae ạ, cổ phải có người chê xấu khen đẹp nó mới hòa quyện với nhau chứ :grin:

3 Likes

Chê nhưng phải chê có tư duy hợp lý chứ kiểu chê vơ vẩn ko có tư duy là phải bổ - con cái kiểu toàn chê theo kiểu vuốt đuôi người khác nói sao thì cào như kiểu thế nói cho lai tư ái

Tranh luận thoải mái vô tư đi làm gì mà gắt, ai cầm cứ cầm mà ai bán thì cứ bán, vào thị trg rồi thì ăn nhau ở cái hiểu biết và kiến thức, ai cũng khen cổ ngon cổ đẹp cẩn thận lại vết xe đổ của IJC, à mà nó cũng bắt đầu bằng chứ I nhỉ :grin:

1 Likes

Nó full magin rồi, nó sợ idj kg lên nữa, e chia sẻ thôi mua bán tuỳ quyết định mọi người, topic mà toàn thằng khen là phải cẩn thận.

Screen Shot 2021-09-05 at 10.38.32 PM
Theo công văn đky mua 3 mil kia thì hôm nay là ngày hết hạn mua rồi (nếu k tính ngày nghỉ lễ). Các bác nào có thông tin update 3 mil kia có mua hết hay k ạ?

Bác nói em mới nhớ. Cái ngày 23/6 khi mà anh Hưng chủ tịch thông báo đăng ký mua 500.000 cổ mà chỉ mua mỗi 42.700 cổ do giá chưa phù hợp thì lúc đó IDJ giá gần 16.0 (ngày 23/6) mà tin đó ra thì giá từ 16.0 về 12.6 (tức là giảm 20%).

Gần đây thấy anh Huy TGĐ đăng ký mua 25.000 cổ mà chỉ mua mỗi 14.800 cổ. Em thấy kiểu người trong cty k bao giờ mua hết vì lý do là giá chưa phù hợp. Mai mà ra tin k mua hết 3 triệu thì em sợ là giá lại giảm như 23/6. Mà thấy bây giờ nhóm nào cũng hô đua IDJ thậm chí còn margin nữa rồi hô chốt ở vùng giá 25k.

Em thấy lo lo quá các bác ạ hix.

Bạn cầm IDJ lâu chưa? Mà sao phải hỏi vậy?

Em mua từ giữa năm ngoái, đã nhận cổ tức tháng 10 năm ngoái, mua phát hành thêm đầu năm nay rồi vừa hưởng cổ tức vừa rồi nên hàng cũng đang rất lớn muốn thoát hết vì thấy nhóm nào cũng hô chốt 25k. E nhát vía nên mai xem thế nào định xuống hết bác ạ.

Tùy bạn cân nhắc

Vâng bác. Mai em sẽ thoát dần ạ. Cảm ơn các anh em đã cung cấp thông tin hữu ích ạ.

1 Likes

Ok bạn

“Cổ ngon” đã bày biện ra…nên trâu bò gà lợn chim chuột xuất hiện kiếm ăn rồi!

Thằng nào bán thì mai cư bán thôi, có người cân hết. Còn thằng nào chim chuột muốn ăn cổ giá sàn thì cứ chờ đó, rồi sẽ đến phiên, nhưng chưa biết phiên nào, cứ chầu chực đó đi…!

Siểu cổ vẫn luôn là siêu cổ thôi! Trâu bò gà lợn chim chuột làm gì đến lượt…! :sunglasses:

4 Likes

tình hình này IDJ sớm vượt 2x thôi. Kì vọng hết tháng 9 này sẽ có giá 3x.

2 Likes