Tại sao IDJ sẽ là siêu cổ phiếu trong năm 2021?

Ông nào khen ngon, magin đầy 1 bụng, mai đạp thủng 24 thì ngồi đấy mơ với mộng.

Ha ha, tự nhận là cao thủ mà trình còn non và xanh lắm, về học thêm đi nhé. Vì sao tôi lại nói như vậy thì đợi phiên mai sẽ cụ sẽ tự hiểu câu trả lời

1 Likes

Chỉnh xong chưa khà khà

Nay dòng BĐS ko riêng j IDJ bị chốt lãi khá nhiều, có lẽ nhà đầu tư nhìn vào con số giao dịch > 30k tỷ và VNI chưa vượt được kháng cự 1350

Phiên hôm nay khá xấu với IDJ. Đầu phiên kéo xanh, cuối phiên đỏ. Khối lượng giao dịch khá lớn. Có bóng dáng của phiên phân phối đỉnh. Mời các cao thủ bình luận cho rôm ak

1 Likes

Những phiên như hôm nay từng xảy ra từ các tuần trước rồi.
Đó là cách đi của IDJ, không có gì là xấu cả.

3 Likes

Theo dõi thôi, chưa có gì xấu cả. Quan sát hết tuần xem bác ạ

2 Likes

Quan tâm ngắn hạn làm giề. Cùng lắm về 20 thì lại mua gia tăng thêm. Giờ lên 30 chắc gì ngon bằng về 20 múc thêm 50% nữa.

Phiên nay xét trong phiên khá xấu, sáng tăng mạnh chiều giảm sâu. Tuy nhiên nhìn kỹ lại và nhìn xa tí là điều tốt, nếu phiên nay xanh mạnh thì ko thể chạy xa được, việc điều chỉnh rũ bỏ như vậy sẽ dễ dàng bứt tốc trong các phiên sau vì đã rũ bỏ được 1 lượng lớn nđt chốt lời và nđt lướt t+. Các cụ ai sợ cứ bán thoải mái, luôn có lực cầu giá thấp cân hết, lực cầu này chắc chắn ko phải của nhỏ lẻ rồi

2 Likes

Râu nến dài lắm, lên làm sao được, idj lại xanh đầu rồi cuối phiên đỏ.

1 Likes

Mai lại điệp khúc như thế

1 Likes

vẫn đang tích lũy trong vùng 24 mà ,có gì phải sốt

1 Likes

1 Likes

Copyy trên FireAnt

Tranh luận vui vẻ có gì đâu mà căng thẳng, lắm ông khen ngon quá thì nhiều người sợ chứ sao mà phải xỉa đểu, mấy ông to mồm xỉa ng khác chắc cầm đc 1tr cổ không mà gáy ghê vậy, topic nó phải có người nọ người kia chứ, ngta nói cũng có lí do chứ ông nào cũng khen ngon sau nó lăn đùng ra chết lại ôi giời ơi thì bỏ mẹ, cổ phải có người khen người chê, mà kể cũng lạ vào khen thì đéo sao mà cứ có người chê cái là các ông dở ngay giọng thế này thế kia ra là thế đéo nào ?

1 Likes

Ý bác là bắt đầu từ mai chỉnh ạ? Dự chỉnh vùng nào ạ?

Khi nắm và hiểu rõ đặc tính cổ phiếu sẽ biết khi nào cp cần chỉnh tích lũy! Nếu k có những nhịp đó sao rũ được những ndt giá vốn 1x rụng hàng được! :slight_smile: Hãy chọn giá đúng

3 Likes

Oạch. Mua có mỗi 963.460 cổ thôi. Chứ k hề mua hết 3 triệu như đăng ký. Giá mua chưa đạt kỳ vọng. Vậy là phải đè gom tiếp phải k các bác?

Thực tế chẳng ndt nào biết trước tương lai! Chỉ dự đoán dựa vào dòng tiền và PTKT mà thôi! Nên ndt cần tự rút ra kiến thức cho bản thân và tự vận động! Chứ hỏi ông bên cạnh khéo chỉ mất thời gian mà thôi :slight_smile:

4 Likes

Em cũng vừa cập nhật lúc nãy. Đúng là vẫn là bài cũ chưa mua được do giá không đạt kỳ vọng. K biết APS có mua hết 1 triệu như đăng ký không?

Sáng nay em đã thoát hàng hết rồi. Cảm ơn các anh/chị đã cung cấp thông tin ạ

1 Likes