Tại sao IDJ sẽ là siêu cổ phiếu trong năm 2021?

Quan tâm gì 2-3 phiên nhỉ xanh lại đỏ đỏ lại xanh

Anh em nào muốn cover thì phiên chiều hãy mua

1 Likes

Tôi thấy các anh em PR cho IDJ quá nhiều thông tin như vậy là tôi thấy k ổn rồi. Nếu mà là hàng tốt thì các anh em chẳng cần PR thì tự nó sẽ lên thôi. Các anh em thử nghĩ xem nếu thông tin tốt như vậy thì ai ai cũng sẽ nhảy lên tàu rồi tranh hàng của lái trong khi cả công ty chỉ có 73 triệu cổ thôi. Các anh em cướp hàng của lái thì lái cũng sẽ ép các anh em phải bán ra thôi. Thế nên tôi mới nghĩ đó là lý do mà con anh Lăng k thể gom đủ hàng 3 mil với giá dự kiến vì các anh em đã cướp hàng rồi. Chưa kể có khoảng dưới 10% đang trôi nổi mà các anh em đã mua từ cái thời ơ kìa rồi từ cái thời giá 4-5k và chắc chắn chả ai dại bán ra hàng cả. Hàng bây giờ thì cũng đã kiệt rồi mà lái chắc chưa đủ nên chưa thể đánh lên được. Nên tôi khuyên là k cần PR cho mã này làm gì. Ai cũng biết là tốt rồi thì để nó tự chạy đi.

1 Likes

Kiểm chứng cái éo gì Cá Con???
Cp tăng giảm là chuyện bình thường chứ có gì mà kiểm chứng?
Cp tăng giảm vài line mà tụi bây nhốn nháo lên thì tụi bây chỉ là cá con. Nếu sợ thì bán hết đi rồi thấy hậu quả ngay tức thì!

2 Likes

Thằng cá con cút đi. Khốn nạn

Em buồn cười quá =)))). Các bác trao đổi cho xôm cho zui chứ đừng căng thẳng

giải thích với cái loại này tốn nước bọt

1 Likes

Tao có cần cái mồm thúi của mầy nói đâu mà giải với thích

Hôm nay mà nến rút chân thì khối ông tiếc.

1 Likes

idj RŨ CHO SẠCH t+ LÊN cho nó khoẻ chứ giá nay nhìn làm gi cho mệt! anh em nào chôt lời chúc mừng a em

5 Likes

:yum:

múc anh em ơi, giá đẹp

1 Likes

Về sau mọi người sẽ hiểu tự mình ra quyết đính và đừng tham vấn! Chỉ có ndt mới chơi mới tin rằng có tăng mãi k chỉnh! Chỉnh mới đi xa được! :slight_smile:

3 Likes

Sáng bán giá xanh,chiều cover lại,quá đẹp :slight_smile:

Cảm ơn bác nhiều ạ. Em bán 1ít giá hqa là quá đẹp.

1 Likes

Bác này là chuẩn chỉ nhất nè…

Muốn ăn từ gốc đến ngọn là phải chịu đc những khúc này đó các bác. Chơi dễ vậy thì ai cũng giàu.

Nay ai khớp 22,6 thì quá đẹp

Giá quá đẹp để lên tàu