Tại sao IDJ sẽ là siêu cổ phiếu trong năm 2021?

Đây là nhịp nghỉ. Ngày mai quan điểm của em là IDJ sẽ có nhịp giảm tiếp. Hãy chờ ngày mai và khoan đã phán xét em nhé các Bác

2 Likes

chờ phiên T6 hàng qua về xem sao, e thì thấy chắc về 20,x tích xong lên 3x

iDJ hôm nay xanh rồi

1 Likes

mình thì chỉ nhìn vốn hóa mà mua chứ cũng không quan tâm bảng điện xanh đỏ lắm :slightly_smiling_face:

Nói phét, TA mà chạy từ 18 lên 20.6 là hết điểm mua rồi, còn điểm bán chính là hôm quá đánh thủng MA10 lên dân kỹ thuật bán bằng mọi giá bảo vệ lợi nhuận.

Có cái hay dùng kỹ thuật bị lái đánh cho hỏng hết kỹ thuật. Hàng tốt thì để chạy lãi thôi.

Đối với dân T+ nhìn IDj tăng sẽ kg dám vào đâu vì không có điểm mua, và điểm mua qua rồi, đối với dân FA thì khi viên kim cương chưa khai quật thì đâu cũng là điểm mua.

4 Likes

còn chơi IDJ luôn hả ad?

IDJ mai lại vọt lên 23

2 Likes

Là “ông trùm” bất động sản (BĐS) tỉnh nắm trong tay hàng loạt viên ngọc quý: Dự án Apec Mandala Wyndham Mũi Né - top 10 khách sạn lớn nhất châu Á với gần 3,000 căn hộ nghỉ dưỡng 5 sao tại Bình Thuận đã cất nóc; dự án Apec Diamond Park với dãy shophouse triệu đô đang tiến hành bàn giao; dự án Apec Mandala Wyndham Hải Dương – biểu tượng thượng lưu của thành phố Hải Dương, dự án Dubai Ninh Thuận và đặc biệt Khu công nghiệp Điềm Thụy Thái Nguyên… CTCP Đầu tư IDJ Việt Nam (HNX: IDJ) là doanh nghiệp BĐS hiếm hoi có “của để dành” đảm bảo cho doanh thu và lợi nhuận đến năm 2025.

Chính xác thì hnay đang ở fibo 22.5

Các bác đang kỳ vọng giá 75 trong năm 2021, nên chúng ta mới đi được 30% quãng đường thôi, anh em cứ giữ chặt

2 Likes

3 Likes

Ngắm API đi em! Khả năng sắp có đại sóng

2 Likes

API ko tiềm năng bằng IDJ đâu. API giờ chỉ xử lý các dự án cũ, chứ vướng bọn tây ko làm thêm được gì mới

2 Likes

Sắp có sự kiện lớn với API! Đoán vậy :slight_smile: Bác nên follow xem lại đi

2 Likes

Theo báo cáo của aps thì lợi nhuận sau thuế năm 2021 của IDJ có thể đạt 300 tỷ, sơ với kế hoạch ban đầu là 228 tỷ. APS là nội bộ nên số đưa ra chắc là có cơ sở

1 Likes

Chơi API dễ bị mất thanh khoản lắm, muốn bán ko bán được

Đã ngó 6 phiên nay chưa mà cứ phán bừa! Thôi k bàn nữa :slight_smile:

2 Likes

Mấy con IDJ,API, aps đi họp ko thiếu con nào bác. Đã chứng kiến bác L với phe tây cãi nhau kichi liệt

2 Likes