Tại sao IDJ sẽ là siêu cổ phiếu trong năm 2021?

Ldg game tái cơ cấu khá hay, giờ mới bắt đầu. Trong 1 vài topic tôi đã phân tích case này.

Theo dõi IDJ cho nhịp mới sắp tới

1 Likes

Rất tốt

3 Likes

LDG sang năm sẽ tốt giá trên mệnh! Bọn ngu ko hiểu LDG tôi phân tích giá 5.x.6x! Khi mọi thứ quá xấu khi ko thể xấu hơn sẽ có tích cực tương lai! Quỹ đất LDG rất lớn tái cơ cấu 1x là bt. Nhưng đây pic IDJ nên mây con chym lợn nó chỉ biết sủa nhưng ko hiểu gì DN cả

2 Likes

Nhịp tới 3x a ak

1 Likes

dự án này sao m xem trên web cty ko thấy bác ? tks

1 Likes

Đây bác

2 Likes

Người ae dùng từ SỦA nghe nó nặng lời thế, cổ ngon cổ tốt nó khắc lên, diễn đàn tự do ngôn luận có ng khen ng chê chứ, ông nào cũng nhảy vào khen chắc đéo gì nó đã ngon, còn khối ông chê ỏng chê ôi nó vẫn lên mới là đẳng cấp, điển hình như thg cu gì đó mới đầu cũng chê IDJ đấy xong lại quay đít ra khen ngon rối rít =))

1 Likes

-Rung lắc khiếp, sau đợt này anh em ai còn hàng, ai mất hàng.

• Cây đến ngày gái quả luôn như thế này, vì nó thu hút nhiều tay to, cá mập hộ sẽ tìm mọi cách để cướp hàng từ tay bạn
2 Likes

Tầm này sắp ra quý 3 rồi, trên 3 sàn cổ có lãi quý 3 chắc ít. Yên tâm mà lắm IDJ thội.

1 Likes

ok bác

dự nhóm thép sẽ có cứ up bô thần thánh, tồn kho giá cao mà giá bán giảm có mà chết không kịp ngáp, nhưng cổ lợi nhuận tốt sẽ vượt phá. mà idj thì là top đầu anh em lên tàu rồi thì cứ thản nhiên mà chờ hái quả thôi.

1 Likes

Chờ về 20 mua lại được ko bạn?

Cái đó tôi chịu những siêu sao về kỹ thuật hộ có thể trả lời cho bạn còn tôi mù tịt về kỹ thuật. giá cổ thấp hơn nhiều giad trị thực thì tôi ôm thôi.

1 Likes

Tôi đã nói IDJ hôm nay chỉnh rồi. Còn chỉnh nữa chưa tích lũy chặt

Liệu có về 20.x ko các bro? E vẫn đang đợi

hình ảnh

3 Likes

Đầu tư dài hạn thì cứ mua vô các bác à :blush:

1 Likes

Cái Hoà bình pa ra đi se kia toàn biệt thự thế kia lại con Cenland phân phối thì về 20 khó. Về đó phun mẹc din :slight_smile: