Tại sao IDJ sẽ là siêu cổ phiếu trong năm 2021?

Riêng với IDJ nhiều anh em ở đây đã theo từ 2019 có hiểu biết sâu về doanh nghiệp, là cổ đông dài hạn. người ta hiểu và vẫn ăn bằng lần…còn vào sau điều tra doanh nghiệp thấy không ổn thì lượn thôi.

Kệ tụi nó đi anh à. Có mấy thằng này ở đây cho xôm

Thông tin tốt xấu đã đầy mặt báo…muốn bóc phốt thì phải bóc từ lúc nó còn chưa nên mặt báo mới thể hiện được trình độ và có ý cảnh báo cao. chứ còn bây giờ nhiều thứ đã rõ ràng…báo chí, các nhóm…đầy ra đấy ai mua thì họ đã điều tra kỹ không cần bác phải lo cho túi tiền của họ.

Thêm 1 thằng k phản biện đc nữa phải đi bàn lủi: “có mấy thằng ở đây cho xôm” hài ẻ :))))

Cần gì phải theo dõi đâu bác nhỉ, có người hô khắp các group thì tự khắc nó hiện lên bảng tin, nghe chừng vụ này a Lăng thâm đấy, tên dự án toàn APEC sai cu con mua 3tr cổ nhưng thực tế thì… thôi thì cứ chờ xem a book lợi nhuận về đâu biết liền =))

1 Likes

Doanh nghiệp BĐS thằng nào mà không làm thế này…dự án to đầu tư lớn mà không làm thế này có thằng nào làm được. Riêng bác đưa ra cái này đã không thuyết phục rồi.

vl doanh nghiệp bđs thằng nào ko làm thế này ??? đừng vơ đũa cả nắm thế chứ nhóc :))) ai cũng như mày có mà mất địa bàn các tỉnh à ??? còn vài con bđs làm ăn thủ tục trên dưới rõ ràng vc, chỉ tiếc là phím cho bọn mày nặng thuyền không phi lên được, đừng vơ đũa cả nắm :))))

Ranh con tao bằng tuối bố mày đừng có mang cái giọng mất dạy ấy ra nói chuyện.

Ôi khoan khoan, cứ bình tĩnh trao đổi nha ae, có người khen người chê chứ sao chưa gì đã to tiếng với nhau thế :))

Phản biện vào vấn đề đi :))) sao lại bằng tuổi bố t ở đây rồi ???

Cái loại chuyên đi hóng hớt như mày rồi đu đỉnh, chết xong đi kêu gào khắp nơi. Loại như mày có thì nghỉ chứng đi khống bố, mẹ mày lại tức ộc máu vì xinh ra một đứa con đầu bò như mày.

1 Likes

Thông báo bà con hết hàng giá rẻ

1 Likes

Chết, bác nói mấy lời xúc phạm thậm tệ thật, mod trông thấy lại nhắc nhở đó, còn có ai nói bác đâu mà bác phản biện kinh vậy :))

Nếu nó không xúc phạm trước không bao giờ tôi chửi nó.
“vl doanh nghiệp bđs thằng nào ko làm thế này ??? đừng vơ đũa cả nắm thế chứ nhóc :))) ai cũng như mày có mà mất địa bàn các tỉnh à ??? còn vài con bđs làm ăn thủ tục trên dưới rõ ràng vc, chỉ tiếc là phím cho bọn mày nặng thuyền không phi lên được, đừng vơ đũa cả nắm :))))”

t kêu là “nhóc” chứ động chạm gì đến nhà mày vậy :))) chưa gì đã chửi bới um xùm lên vậy :)))

Đã chỉnh xong tàu sẽ chuyển bánh…chúc mừng anh em đã vững tin

Bình tĩnh đi bác, ae phản biện vui vẻ, đôi khi 9 bỏ làm 10 cho thoải mái, còn thì có ng khen có ng chê topic mới rôm rả, chứ còn tăng thì mới rôm rả thì tương tác kém quá :))

2 Likes

haizzzz, k tìm đc thằng nào vào đây phản biện đc cả, hết richdad, becondon, bruce đến mày nữa. Các học trò học phí tiền tỷ đâu hết cả rồi ???

Chắc API lừ lừ lên 4x mới nhận ra đc nhiều điều =))

1 thằng thì cmt ở nhóm riêng fb còn vào đây âm thầm để người ta chửi rồi đi ra, 1 thằng thì đang yên đang lành lôi học phí tiền tỷ ra làm gì ko biết, để ngta có cớ để chửi cho học hành đàng hàng mà k phản biện đc thằng k học hành gì :))))