Tại sao IDJ sẽ là siêu cổ phiếu trong năm 2021?

Bác nói thế hóa ra Bác Vice là tay sai à…

Về cơ bản chém cho vui thôi, mua bán tùy duyên, vẫn cứ khuyên là tìm hiểu kĩ DN, chứ đừng đọc thông tin 1 chiều để có cái nhìn khách quan nhất, còn chỉ vì 1 câu nói mà tạo thanh khoản cho IDJ thì lại xưng hùng xưng bá quá, nói thế hơi quá lời rồi =))

ok bác noi chung bác cứ chém manh cho e! ủng hộ

E tay sai gì đâu bác, chẳng qua e cả a L cũng có tí quen biết thôi ấy mà, nên thi thoảng vô chém cho vui, chứ còn thông tin thì thôi public làm chi cho mệt :))

Ông nào chặn giá 25 vậy…

Cản cứng 25, mãi ko vượt

Theo ý kiến cá nhân, Em không nghĩ bác ý sẽ book lợi nhuận của IDJ qua API vì không ai lại đi đá cả hai bát cơm của mình như thế cả. Bài học từ DXG một lần bất tín vạn lần bất tin. Đã mất công xây dụng IDJ như thế cơ mà. Bác ý nói vậy khả năng là muốn giữ thông tin thôi.

Cũng chả biết đc, cứ để thời gian mới kiếm nghiệm đc :))

đâm thủng 25 nào

Rút lệnh 25 đi, ông nào kê mà lắm thế…

Cứ từ từ, rồi sẽ hốt sạch con hàng 25

Vượt 25 nào sẽ lên 3x! Dân TA LAO XÚC ẦM ẦM

3 Likes

Quá oke ạ.

Mãi vững niềm tin vào IDJ

25 gì tầm này nữa

Tím thôi không thể khác được. Lực mua khủng khiếp

Gửi lời từ a L bảo a cho API lên trc rồi IDJ từ từ bám đít theo sau nghen, Hà Nội ko vội đc đâu, cuối năm a chia cổ tức cho mà ăn :))

20210916_113332

Thì ra Bác @Nhadautu_2003 vô đây rung cây để lượm hàng của ACE yếu chim. Hay da

Nay kết phiên Break được mô hình cờ đuôi nheo chắc sẽ vào một đợt tăng mạnh mới.

3 Likes

Thể loại vuốt đuôi, ko hiểu Dn hay chém thử phân tích con nào ra hồn 1 năm tăng như IdJ hãy nói. Cùng mâm với Nhadautu_2003 mẹ Thị trường ck mở cửa chính thức 2007 tới giờ còn ko biết cách phân tích DN chém là giỏi. Bọn ngu hay tỏ vẻ đầu toàn cát