Tại sao IDJ sẽ là siêu cổ phiếu trong năm 2021?

đại ka sắp xếp cho em gặp ké với! em ở Hà Đông lun nè :smile:

Api muốn tăng vốn phải ẩn danh cổ đông lớn đây công bố cổ đông lớn

Muốn tăng vốn phải ẩn danh pht cho nhỏ lẻ

Api lên 6x IDJ có nghị quyết mua lại thì thế nào nhỉ

Idj cần bao nhiêu tiền để mua lại anh em tính xem

Hahaa, thôi, chú mày bốc phét như thế a cũng chịu chú mày, còn a ko chửi chú mày nữa kẻo mang tiếng bới lông tìm vết, lsau có gặp a ở đâu tránh tránh ra, chứ như chú mấy năm sau mà còn sống thì lên f247 gặp nhau nhé, còn mấy năm qua a cũng chứng kiến kha khá thg lên hết 319 kèm theo các group khoe lãi rồi nhưng mấy năm sau lại ko thấy chúng nó đâu, chả biết chúng nó còn trên cõi đời hay ko nữa =))

Do vậy IDJ phải tăng vốn cực khủng trong thời gian tới

Chim nhau làm gì. Có cổ nào xấu mãi đâu kk

Quan trong time tới doanh nghiệp đi theo hướng nào để quan sát đầu tư

Bỏ đồng tiền xương máu mất 1 chút cũng đau lòng

Còn phân tích dn là phân tích ở tương lai chứ cái gì rõ rồi thì dell đến lượt mình ok

Mấy nữa ông ấy có trao đổi với ae nđt trên zoom đấy, thích có gì inbox cho A7 mà xin vào nghe giảng bài, nghe giảng thì cứ hỏi thoải mái, còn thời gian lĩnh ngộ đc thì còn phải xem bản thân như nào :))

Lên kiếm thông tin toàn chửi nhau thì ra ngoài tạo rôm khác nói

Vào đây nói loãng hết thông tin

Thôi đừng bốc phét tỏ ra mình giàu có nữa, cũng chỉ là thg ăn hôi bốc phét như thánh thần thôi, còn nhìn A7 xem có nghề gì khác ngoài đánh chứng ko chú e, trình chú còn non và xanh lắm, nói như chú chắc A7 đánh chứng 15 năm nay chắc là đi ăn mày, còn chú ko biết thì a nói chú nghe thôi, chú mà sang bên DIG gặp A7 láo nháo chắc ăn chửi như hát hay luôn, còn đừng tỏ ra mình giàu có nói giọng điệu đấy, trình chú chưa đủ đâu chứ còn đến cái lời chú nói ra thôi ngta đã thấy bốc phét bốc mùi lên rồi đấy =))

em hâm mộ thầy A7 lối tư duy! còn kiến thức em cũng đang học hỏi anh LCTV bác ạ, thấm :slight_smile:

Oke bác, học đâu thì học kiến thức nó là vô biên mà nhưng tất cả nó đều ko hay bằng sự trải nghiệm đâu, cho nên học 1 phần nhưng trải nghiệm 1 phần, thua lỗ cứ coi như là đóng học phí đi dần dần trình mình sẽ đi lên qua năm tháng, còn mọi sự quyết định ở mình, mình ko tin bản thân mình thì cũng đừng tin lời bố con thg nào, chúc bác may mắn trên con đg đầu tư :grin:

1 Likes

Cầm cả 2 đi bác, vd Dự án Dubai IDJ có 40%, còn lại thì của ai

Thôi bác ah! Việc cãi nhau dừng ở đây thôi, tôi cũng dừng rồi. Cứ để cho nó viết, nó viết thì nó đọc thôi. ít nhất là những người như bác giá vốn 11, và tôi giá vốn 13,5 thì với case IDJ này chấp hết mọi thể loại chim lợn.

Cứ nhìn giá trị dự án với giá trị dn trên sàn hiện nay mà tự tin đầu tư. Dn còn dự án, còn tăng trưởng thì cần kiên định mục tiêu