Tại sao IDJ sẽ là siêu cổ phiếu trong năm 2021?

IDJ , SGT siêu cổ phiếu nhìn ngắn chỉ mất ăn, chỉnh thi vài % phi thì tít mù. bán xong dễ đua lại giá cao hơn.

3 Likes

Thanh khoản cạn quá…tàu nhẹ nhàng phi còn xa lắm.

4 Likes

Ladies and gentlemen, welcome on board Vietnam flight “IDJ VIET NAM” from 31 to 35. Please fasten your seat belts and secure all baggage underneath your seat or in the overhead lockers. And make sure your seats and table trays are in the upright position. Please turn off all personal electronic devices, including laptops and mobile phones. We’d also like to remind you that smoking is prohibited for the duration of the flight. Thank you for choosing IDJ Viet Nam. Enjoy your flight

9 Likes

Giờ mới chân sóng mà kêu đỉnh. Những người mua 12-14 còn chẳng thèm chốt thì đỉnh vào mắt ah

1 Likes

Lên chuyến bay này chắc tiếp viên hịn lắm đây.

2 Likes

AAV seat belts ko a

Idj kiểu tích lũy tý rồi lai chạy

thanh khoản cạn lắm. nhiều anh em bị rung mất hàng, giờ lượng ngồi ngoài canh nhiều lắm cả người cũ lần mới. kaka

Đang mong nó xuống thêm để gia tăng.hàng gì mà chỉ cắm đầu chạy

1 Likes

IDJ hôm nổ vol 4tr ko thấy ra mấy nhỉ :d

cây này qua lâu rồi mà, cây này mình mua hết rồi

Chào thân ái và quyết thắng…

Ơ bác cũng rời bỏ ae cổ đông IDJ à, mới có đỏ 1 phiên mà xoắn tít cả lên thế, bác ko đọc vài người ae con nói nó lên 7x trong năm nay cơ mà sao rời cuộc chơi sớm thế =))

Thấy đủ là đủ…

Tưởng bác ngồi chờ tới cuối ăn tí cổ tức cho ấm chứ :grin:

Sáng xanh ko bán chiều đỏ soắn đít bán ah bác.ysl thế

1 Likes

Sắp vắng như chùa bà đanh rồi, thỉnh thoảng mời ông ghé chơi. Chợ họp có phiên, hết phiên ai về nhà nấy. Phiên sau lại vào chí chóe mua mua bán bán.

1 Likes

tầm này chắc nhỏ lẻ tự chơi, chắc tạo lập không kéo nữa

IDJ bây giờ hay thật! tím với xanh mạnh cũng vắng, mà chỉnh cũng vắng. Như mọi khi là cãi nhau ỏm tỏi rồi. Dấu hiệu tốt, đu bám nhiều quá khó nên.

Bác xuống tàu rồi ah?