Tại sao IDJ sẽ là siêu cổ phiếu trong năm 2021?

Sao ln quý 4 đột biến vậy bác?

Có gì mà đột biến bác, DN BDS thường hạch toán mạnh vào hai quý cuối năm thôi!
:sunglasses:

1 Likes

thôi thì cầm chờ cuối năm mua pht thêm giá 10 kaka

1 Likes

Sau chốt pht sẽ có giá 3x như hiện tại, Tk thì tăng gấp đôi. Đơn giản vậy thôi! Nhảy ra nhảy vào làm gì!
:sunglasses:

2 Likes

IDJ cũng như bao lần trước thôi! thay máu nhà đâu tư rũ bớt rùi tiếp tục hành trinh phi lên không thấy đỉnh, NĐT có tầm nhìn xa và hiểu sâu DN cứ kiên trì mà cầm IDJ 2021 moi chân sóng thôi

4 Likes

nếu nhìn xa IDJ sẽ là bluechip đó, thời gian sẽ trả lời.

3 Likes

1.500 tỷ người mua trả tiền trước + 2 dự án hơn 2 Tỷ USD cùng Quỹ nhảy vào NĐT còn muốn gì nữa

4 Likes

Bác An nay có mua không bác

Xuống 25 em lại lên lại nói chuyện với mấy bác cho vui…

Hiểu cái này thì nhắm mắt mà mua

3 Likes

đây gọi làm giàu rât dễ chỉ việc nhắm mắt múc IDJ để ăn đống tiền 1k500 tỷ cuôi năm đống này tiếp tục tăng vì tiền về mũi né chưa về hết sẽ tăng lên 1k6-1k7 tỷ! + thêm đống dự an vài chục tỷ đô chât lượng - nhắm mắt xuc cầm 2022-2023 mua may đếm tiền về đếm không xuể.

3 Likes

vùng này vùng giá rẻ còn sót lai cho quý vị săp tới sẽ chinh phục mốc mới 35-38 rùi lên 4x-5x-7x Cổ tăng trưởng thay máu xong tiếp tục rít manh! hẹn các bác chốt lời vung nay lên 4x-5x ta lai gặp nhau

4 Likes

Hết giá rẻ nhé

1 Likes

ok bác IDJ đã rõ ràng, tạo lập cũng đã lên tiếng Nhưng trong hành trình đi lên của cổ phiếu luôn cần những nhịp chỉnh để thay lọc bớt những người đầu cơ ngắn hạn nó. bây giờ xem ai kiên nhẫn hơn, người kiên nhẫn hơn sẽ hưởng quả ngọt từ IDJ.

3 Likes

Điêu nhỉ, mới đỏ đó xanh rồi

1 Likes

Ông này lại khá bền theo pic IDJ từ đầu đến giờ. nhảy ra nhảy vào mệt lắm cứ nằm yên hay hơn.

1 Likes

Chỉnh đủ rồi anh em ah. dòng tiền luôn thông minh, IDJ chất như thế không chỉnh sâu được đâu?

1 Likes

Trên trang nhất của tạp chí 247 chỉ có mỗi IDJ xanh còn lại đỏ choét. Hehe

1 Likes

Giờ vào được Idj ko ae nhỉ

Những cổ phiếu siêu tăng trưởng luôn như thế, người bán giá 2x, dễ tham gia vùng 3x, bán 3x lại đua vào 4x,5x. thôi cứ ngồi yên " lỳ như Trâu" mới là nhất.

1 Likes