Tại sao IDJ sẽ là siêu cổ phiếu trong năm 2021?

Sách này cổ đông IDJ được tặng khi tham dự họp ĐHCĐ năm 2019 bác nhỉ.

Đó là ví dụ cách lên sẽ như KBC

1 Likes

Lên tiki hay app mua sách nào tra giá quyển sách này ra sẽ ra giá của IDJ đó là ẩn ý của chủ tịch

2 Likes

Bán IDJ ở giá 25.x khi giảm về 21.x không mua lại. Vượt 25.x cũng ko mua lại. E sai rồi, sai quá rồi các bác à. Nhẩy sang hàng cơ bản khác bị lỗ tòe loe, trong khi IDJ tăng ko thấy đỉnh. Các bác cho e lời khuyên với ạ

1 Likes

giá hiện nay đắt hơn bạn khi bán ra 22%, coi như bạn mua đắt hơn điểm mua ban đầu 22%. ví dụ giá mua ban đầu giả sử là 17 thì điểm mua nay là 20,600. Có rất nhiều anh em mua giá này mà vẫn giữ không bán. Chúc bạn may mắn?

1 Likes

Sai đâu sửa đó, quan trọng bác có định giá doanh nghiệp không, theo kỹ thuật nhiều khi mất hết hàng.

1 Likes

Tôi định giá năm 2021 giá khoảng 34 đến 36 thôi nên giờ khó mua giá này. Có khi nào nó chạy lên 5x năm 2021 ko các bác

Định giá 1 cổ phiếu vượt đỉnh rất dễ sai lầm. Bảo 5x khéo bị coi là lùa gà, mà 3x lại rẻ quá.

2 Likes

Đợt rồi nhẩy qua đánh HAH vượt đỉnh bị úp quả nên giờ khá sợ CP tăng nóng trong thời gian ngắn, chẳng may bị điều chỉnh dễ chạm điểm cắt lỗ. Tiếp tục quan sát đường đi của IDJ cùng các bác, có cơ hội là e sẽ lên tầu lại. Hiện tại lên tầu IJC đang có dấu hiệu đuổi theo IDJ

HAH và IDJ khác nhau rất nhiều. HAH sóng ngắn cước vận tải tăng do ùn tắc tại các cảng và thiếu thùng công? Thùng công thì dễ sản xuất nên sóng này này không thể dài được, mà giá thì tăng hơn 300%. Còn IDJ nó còn cả một thời gian phát triển dài phía trước, BĐS thiếu cung nên sóng BĐS còn rất dài. Đặc biệt IDJ tiềm năng phát triển còn rất lớn, giá mới chỉ x2 từ chân sóng.

3 Likes

Nhìn giao dịch IDJ thấy ý chí các đội, lãnh đạo cty ko để cho giảm mạnh, những phiên TT đi viện IDJ luôn tỏa sáng để gây sự chú ý. Có lẽ IDJ sẽ p lên 1 tầm cao mới

3 Likes

Tuỳ bác nhận định, đầu tư thì đừng quá thần tượng lái này lái nọ. Lái lớn nhất là sự phát triển của doanh nghiệp cùng với ý chí của cổ đông lớn và ban lãnh đạo. HAH BLĐ vác cổ quỹ ra bán là hiểu ban lãnh đạo họ muốn làm gì?

1 Likes

TƯƠNG LAI MẢNG CN SỐ HOÁ KHỦNG CHO IDJ! SIÊU KỲ VỌNG - CHIẾN LUOC TẦM NHÌN LĐ IDJ QUÁ KHIẾP
AI HIỂU ĐIỀU NÀY SẼ THAY ĐỔI SP VỚI IDJ

9 Likes

2025 vốn hóa tỷ đô thì gấp 10 lần vốn hóa hiện tại đấy bác chủ

Chuẩn rùi cho nên ai bán IDJ giá này sau này phải hối hận không nguôi.kakaka

7 Likes

Mấy ai cầm đc CP dài đến như vậy bác chủ nhỉ?

1 Likes

ôi idj 3x rồi, dịch ảnh hưởng cả nước mà người mua trả trước tháng 8 lên gần 1k5 rồi ghê thật các bác, mua idj quăng 1 góc đó yên tâm thật. ^^

4 Likes

Cám ơn Bác. em gà mới, mua đc vài k hy vọng sau này có tí lộc.

Chắc nhiều ae phải nuối tiếc lắm bác à

2 Likes

Tay to âm thầm vào hàng :+1:t2:

1 Likes