Tại sao IDJ sẽ là siêu cổ phiếu trong năm 2021?

Chúc mừng bác lại lên tàu cùng a e.:smiling_face_with_three_hearts:

1 Likes

2 Likes

Dòng tiền lớn đã nhập cuộc, anh em nào có lời thích chốt cứ chốt, nhưng đừng có kiểu chốt ong rồi quy sang chim lợn. Nôn ra lại ăn vào như thế mất tư cách lắm.

3 Likes

Thấy lái đang trao tay để pht

5 Likes

Mình thấy chả có gì vô lý cả, chắc bạn cần xem lại sản phẩm bán ra của HDC, CSC là gì, cơ cấu nợ mình nghĩ là do khoản người mua trả tiền trước thì phải.

1 Likes

Thì tôi đang đợi IDJ trả về đúng gia trị đây bác! Tương lai IDJ sẽ vượt DN này chờ đi bác nhé!

3 Likes

Nợ vay là nợ trả lãi không bao gồm người mua trả tiền trước

2 Likes

NĐT dễ đánh mất mình ở những cổ phiếu đầu cơ không nội tại , và tìm lại chính mình ở những cổ giá trịhình ảnh

4 Likes

Sự thật chứng minh rằng hàng chục năm qua kể cả khi VNINDEX xanh đỏ, và có về tận đáy sâu thẳm, thì nhiều doanh nghiệp vẫn tiếp tục tăng trưởng lợi nhuận hàng năm với sự vượt bậc!!
Nếu như VNINDEX là hàn thử biểu của nền kinh tế thì nên nhìn dưới góc độ chí ít trong 1 tương lai gần, đừng ngó phiên để đầu tư VNINDEX !
2025: GDP bình quân đầu người = 5.000 USD
2030: GDP bình quân đầu người = 7.000 USD
Hỏi: VNINDEX và giá cổ phiếu siêu tăng trưởng sẽ ở đâu?

3 Likes

Tiền đã sẵn sàng, cứ hạch toán đúng tiến độ, LNST 2021 240 tỷ, gấp 3 lần năm 2020 thì IDJ bay không thấy đỉnh đâu. Giai đoạn này cứ túc tắc vào thêm hàng nếu có chỉnh, nhưng khả năng chỉnh chắc là khó xảy ra khi mọi thứ đang quá thuận lợi. Quý 4 là mùa hạch toán của BDS, muốn giảm cũng khó!

1 Likes

cổ phiếu tăng trưởng tầm 3 năm nữa thì càng để lâu càng có giá càng bán lại càng mất hàng phải mua lại đắt hơn rất rất nhiều

1 Likes

Như đã nói IDJ từ mai sẽ diễn biến khó lường.

Đầu rư không kỷ luật. IDJ từ mai sẽ thấy diễn biến khó lường…

Em nghĩ sẽ tăng nóng đấy :slight_smile:

Mình chỉ là cá con. Khó lường đến mấy cũng chịu được, lên nhanh thoát nhanh,kaka

Các bác cứ bi quan quá

1 Likes

IDJ có những nhịp cần nghỉ ngơi. Do vậy không tuân thủ kỷ luật đầu tư sẽ không thành công.

ý bạn là ngày mai điều chỉnh mạnh hả, cứ nói rõ ràng ra, làm gì mà cứ diễn biến khó lường … hiiii để ae còn biết, ai muốn xuống tàu thì xuống, ai muốn lên thì lên …