Tại sao IDJ sẽ là siêu cổ phiếu trong năm 2021?

ít cổ idj anh bằng cả đời chú ko mơ được đâu, dig anh chơi ít vui, drh anh mua 9.8 chú vô đu theo anh 12 nhục

Cái thg cu mà mày bảo nó cũng ngu gần như mày đấy, mồm tư duy FA nhưng đánh TA đấy, hô xúc PAN 6x xong bốc mả 1 lũ đấy bài học xương máu lắm con ạ, về hỏi nó xem hồi bên 319 chửi nó khác gì súc vật ko, cổ đéo nào cũng vào khen ngon xong giá này mua đc giá kia mua đc =))

1 Likes

Mấy thằng này nó có tí tiền, kl cp thi vài trăm cổ mà pic nào cũng vào ăn nói linh tinh, để ng ta chửi mà bọn nó cứ vậy. Lạ thật!

Sao bố mẹ chúng nó ko dạy bảo gì cả chúng nó!

bố ko chơi Pan đừng lôi vô nhìn danh mục anh chu học cả đời ko được

1 Likes

Bọn thất nghiệp mà lê hết room này qua room khác hóng hớt kiếm ít cháo húp, đã nghèo còn hay đi cà khịa khắp nơi.

1 Likes

Ừ thất nghiệp cũng đéo tới mức mồm kêu xúc DIG 25 xong thực ra có vài nghìn cổ giá 28, như thế là đủ sỉ nhục bản thân mày rồi đấy =))

Mấy thằng nó như hồn ma bóng thú rình rập từ chân sóng tới giờ nhưng không ăn được nên cay, chỉ chờ cổ đổ tý là vào chim chuột. IDJ sẽ tiếp hành trình lên 7x cho chúng tức thực máu ra.

Có tí cổ đéo nào đâu mà bày đặt văn vở thế ông tướng =))

Còn hỏi cái thg cu gì cố vấn lãnh đạo ấy, mồm chê DIG chia giấy, A7 khen ngon cũng quắp đít khen ngon =)))

Dig bố nắm vài cổ hồi nào 17k hạng nặng mông chơi ít margin giá vốn cao có vậy mà chú cạ khịa sợ thạt, còn cái ngon như idj nắm nhiều chú ko nói. Chưa biết chú là ai nhưng người có tiền ko ai như chú. Thất nghiệp chứ đừng tạo nghiệp, chào thân ái

Thôi bố xin con zai đừng có bốc phét mõm nữa, mày giỏi show mẹ lịch sử mua bán lên bố mày xem =))

Bố show tk ở đây bao AE đều biết, còn chú chém gió tỏ vẻ ta giỏi có cái tk cùi cũng ko có mà đòi show. Thích thì giờ tôi và chú show cho Ae ở đây xem ai là thằng chém gió hóng hớt

Chả nhẽ lại bảo GCL nó lên đây nó chém vào mõm mấy con lợn này cho chừa :))

Lúc còn xanh mày gáy khỏe lắm cơ mà, đỏ rồi thì câm như hến thế =)))

1 Likes

@Nhadautu_2003 thôi té thôi bác ơi, toàn các cố vấn lãnh đạo tài tình tài giỏi nâng tầm IDJ lên thế này thì mừng cho a Lăng :))

Tui chỉ sợ nói bậy nó báo cáo mod thôi, chứ các lãnh đạo đây ghê gớm lắm cớ ai được tranh luận đéo đâu, khen thì được nói, có chê sẽ bị chửi

Toàn các cố vấn lãnh đạo, cổ đông chiến lược mà bác, khen thì tay bắt mặt mừng còn chê là quay ra chửi trong khi hỏi vài câu về DN đéo biết tí gì thế mà cũng mang tiếng 2 chữ ĐẦU TƯ =))
Ban đầu cũng có ông chê bên DIG chia giấy lãnh đạo lởm khởm ăn chặn cổ đông tuồn sân sau, A7 PR thì phủi đít quay sang khen DN ngon tốt =)))

Tin này ảnh hưởng gì ko các bác

Không sao đâu chỉ là các anh ấy muốn gom thêm hàng để cho quý 3 LN idj sắp tới bùng nổ mạnh - mây cái thông tin chậm công bố, Do các bạn làm công tác công bố thông tin bị chậm có số lần vươt quá quy định nên bị cảnh báo chứ ko vấn đề gì nhé! DN vẫn phát triển mạnh và bùng nổ

3 Likes

Vậy là em lại phải mua vào tiếp đúng ko mng :rofl: