Tại sao IDJ sẽ là siêu cổ phiếu trong năm 2021?

Mày lại ngu rồi, ngay từ đầu t nói là t chả có cổ nào cơ, mày lại vẽ ra thêm số 10k ở đâu ra thế, kể ra ăn điêu nói đặt nó quen mồm rồi, nói có sách mách có chứng tí đi, hay bản thân chú mày có 10k nên nghĩ ai cũng có 10k thôi :laughing:

thôi mấy bác bớt bớt đi chút… bác nào có hàng thì ở lại sinh hoạt, bác nào không có thì thôi… để PIC ko miss thông tin hữu ích, anh em đầu tư cả cãi chửi nhau làm gì.

À ko bác ơi, mấy cu cháu này chả ai làm gì chúng nó cả đâu nhưng thi thoảng vào chơi thôi mà chúng nó cắn ác quá, đến ngay cả ông chủ topic cũng dĩ hòa vi quý chứ mấy thg bợ đít ăn theo này nó chỉ rình rình để cắn nên đôi khi chọc c hó tí cho vui =))

1 Likes

Cảnh báo là sẽ bị tạm khóa MG đó bác.

1 Likes

Em mới chơi chứng nên không rõ nữa. Mà đã là cao thủ thì chắc phát ngôn phải chuẩn rồi…

Đơn giản mai cơ hội các bác mua giá đỏ đầu giờ. Cuối phiên CE . Hay thật

Lúc sáng cái thời điểm xanh mạnh ý có người mời vô nên tui lỡ lời có 1 tin nhắn mà thành ra thế này đấy ạ. Tội của tui tui chịu…

Bác làm gì có tội tình gì, có thg đầu giờ chiều nó gáy ác quá nên bác @Nhadautu_2003 mới tag e vào đó chứ, bác ko phải áy náy đâu :))

Đơn giản khỏi lo đi bâc.

con này vừa bị hạn chế giao dịch, làm ăn vớ vẩn thì nhìn tưởng ăn ae cũng ko sơ múi gì đâu

Cẩn thận bị cắn đó nha =))

Chán các bố, nơi trao đổi thành chỗ chửi nhau.

1 Likes

Cp ko tăng là cãi nhau. Như dig nó giảm sàn vẫn khen ngon và ngọt

LĐ ma cô rồi

Nay sẽ là phiên hoảng loạn bán tháo khi nghe tin IDJ bị cảnh báo, cũng là cách rũ bỏ đầu cơ chơi bằng MG.

Mấy tin này nó ra như cơm bữa mà sao bác lại suy nghĩ thế,^^

Nói chung là từ nay đến PHt thì nhà đầu tư phải chơi bằng tiền thịt, không chơi được MG.

1 Likes

Bác nào làm trò sáng bán 400 giá sàn vậy,^^

1 Likes

Có bác nào khớp dc giá sàn thế

Làm trò phết nhỉ, hqua có cái thông báo nay châm ngòi bán 400 cổ bán sàn =))