Tại sao IDJ sẽ là siêu cổ phiếu trong năm 2021?

IDJ tăng từ 2019 đến nay vẫn có những thằng não ngắn vô xoi mói chịu thật. Tiểu nhân hay xoi mói xưa giờ luôn vậy càng xoi món càng ngu đi.

2 Likes

Nhiều ông vui tính ghê

Cái rõ ràng rành rành là DN vẫn đang có HĐKD tốt, LN vẫn thu về đều rắp thì cố tình không nhìn vào, lại cứ thích đi bày vẽ chỉ trỏ những điều chưa xảy ra, dự đoán dự tính soi mói cái xấu không hiện diện, gây ảnh hưởng xấu kiểu bôi tro trét trấu vào người khác.
Bình và phẩm nên nhìn vào thực tế khách quan những thứ đã xảy ra và kết quả nó mang lại.
Kẻ ghen ăn tức ở muôn đời nát. :slightly_smiling_face:

3 Likes

F0 có mượn mày giúp đéo đâu ? mày tự kể công của mày lên đây để người khác thương hại à ? ai mượn mày kể công ko ? Mày bị óc cứt à, topic tranh luận về IDJ có đúng có sai có khen có chê chứ đm nếu chỉ đc khen về IDJ thì đổi mẹn tên topic đi, cái đéo gì chỉ đc khen chứ đéo đc chê ở đây vậy ?

Bọn nó có phải con người đâu mà phân biệt đúng sai đc bác?! Cứ như mấy con gâu cả ngày cứ lang thang sủa bậy bị Ng ta đập mà có thay đổi đc đâu, còn tệ hơn con gâu! Buồn chẳng muốn nói đến bọn nó nữa!

Sợ thế sợ thế, bức ảnh dưới là minh chứng của 1 thg thiếu sự hiểu biết giá nào vào cũng phải đi hỏi :laughing:

2 Likes

XEM NAY có táng atc nữa không ?

Các bác có nghĩ là IDj từ đầu tháng 8 đến nay đã tăng hơn 100% rồi, cần phải nghỉ ngơi tích lũy một thời gian không ạ, có thể chỉnh về vùng 32-33 sau đó mới phi tiếp không ạ?

Idj bị cắt margins có ảnh hưởng gì không? Các bác cho e hỏi với đang cầm kha khá

1 Likes

Hôm nay cũng rõ ràng rồi bạn,ko ảnh hưởng gì nhé.

IDJ chỉnh về 24 trước khi tiếp tục cuộc hành trình… nếu ko muốn đu đỉnh ngắn hạn bớt hưng phấn :smiley:

Để tiền đợi 24 mà mua

1 Likes

Tuần sau ông nào đạp tiếp IDJ hộ cái :face_with_hand_over_mouth:

1 Likes

Cũng chả còn tin gì để đẩy lên nữa, đi ngang là may

Bố xin con zai của bố, con zai của bố cũng sủa kinh lắm cơ :laughing:

1 Likes

Con zai cũng đi chửi đi chê cổ có kém gì bố đâu mà ngoi lên sủa :))

1 Likes

Cứ sủa cho to lên, còn t chê chứ tay t đéo xúc như mày, còn mày cũng chê IDJ nhưng tay vẫn xúc vẫn múc thì nó còn rẻ mạt hơn đấy, phải vào chê cổ để nó xuống giá để mà múc thì có nhục ko hô hô :))

image
Hô hô cãi nhau với t thì đúng là m ngu rồi hô hô =))

1 Likes

chart đẹp quá

1 Likes

IDJ tốt

2 Likes