Tại sao IDJ sẽ là siêu cổ phiếu trong năm 2021?

IDJ tầm 6X thì mới chạy chậm lại , ai bảo rẻ quá so với giá trị thực nên mới bị tranh cướp

1 Likes

Kệ họ đi người anh em… IDJ bây giờ Nhiều thông tin đã rõ ràng, ý chí tạo lập đã cũng đã công bố. ai có lộc đến đâu ăn đến đó, ai thích bán cứ bán, thích chim cứ chim.

1 Likes

Mấy thằng gâu gâu bố láo, cứ vào chim chuột và ăn nói xấc xược nên tôi show tk cho chúng nó câm mõm luôn!

Tầm chúng nó éo là gì cả, chỉ là muốn bịt mõm chúng hay không thôi; chứ mình là người thật, cổ phiếu thật, lên đây chia sẻ với nhau vui vẻ để ace cùng đồng hành với cp, với cty mà chúng nó cứ vào xấc xược thì phải chửi.

Tôi cũng thấy lạ là chúng nó cứ mở mõm ra là chê cp, ko thèm đầu tư, ko nắm cp nào…mà cứ lang thang vào đây, canh ai nhận định tốt về cp một cái là chúng nó dỡ trò xấc xược…Vậy chúng nó là cái đám gì? Chúng vào pic với mục đích gì? Tôi nghĩ ACE nên nhận diện và đập cho chúng biến luôn, chứ tôi dùng hết mọi lời lẽ thậm tệ để chửi mà chúng cũng chơ chơ cái mặt ra sủa cả đêm đấy. Thật sự lạy mấy thằng gâu gâu này.

3 Likes

IDJ lại bất ngờ. Điểm tựa dẫn lối

2 Likes

Hihi, Chào Bác. Lại dõi theo sự bất ngờ của IDJ.

1 Likes

Siêu sóng bđs thì làm sao thiếu IDJ được, hết năm IDJ tiếp tục x2 so với giá hiện tại nhé

2 Likes

tt giãm mạnh, IDJ chỉnh nhẹ, tt vừa hồi IDJ xanh, CP bất tử

2 Likes

Hy vọng e nó bất tử như bác. Tăng mạnh cho ae đc nhờ bác nhể

2 Likes

Cám ơn nhiều về sự chia sê thông tin của A nhé.

1 Likes

Bọn ngu đó bữa tôi chửi cho cứ đi sủa bậy, tk thì méo có để show toàn chê bai DN trong khi toàn thất nghiệp bám víu vô ck kiếm cơm. Kiếm tiền ko lo kiếm chuyện có ngày gặp ngoài đời đấm ko trượt phát nào. Trong đây Ae họ khinh ko thèm nói với chúng bác kệ bọn lâu la đó để TT dạy cho nó sáng.

1 Likes

Mẫu mực! Chào 5x sớm nhỉ

hình ảnh

15 Likes

Bác An thức khuya thế ạ, thỉnh thoảng Bác lại về PIC chát chia sẻ với ae cho vui Bác nhé.

1 Likes

Chốt lời chưa qua kéo DIG về 100 cái…

1 Likes

Quá đẹp bác .

3 Likes

IDJ chạm tím rùi :grin:

4 Likes

IDJ vẫn dành cho NĐT bất ngờ Bác nhỉ?

3 Likes

Chúc mừng cổ đông IDJ, mua doanh nghiệp phát triển tốt hơn mua bảng điện

3 Likes

TA cứ đơn giản và hiệu quả là Okie!