Tại sao IDJ sẽ là siêu cổ phiếu trong năm 2021?

Nói quan điểm thi trường index năm nay lên 1500 vẫn có nhóm bank, chứng khoán thay nhau kéo nhưng nó chỉ kéo tập trung số nhóm có game và câu chuyện riêng mà thôi! Chứ đừng nghĩ là kéo sẽ là kéo hết cả nhóm ngành! Dòng tiền phân hoá và tiền đổ mã giá trị được Đinh giá thấp như IDJ lần này, có câu chuyện lớn, Dòng tiền LN tăng trưởng khủng khiếp quá các năm

Năm nay, 2022, 2023 lợi nhuận dự kiến là nhiêu thế chủ xị :smiley:

2022 Kế hoạch lợi nhuận gần 1000 tỉ - 2023 sẽ tăng trưởng khiếp hơn 2022! Sang năm Idj lên bluchips rui đó

1 Likes

Coi aps báo cáo tầm 400 tỷ mà bác :v

Đó là năm 2021 chứ 2022 kế hoạch LN sang năm tiền đến dự an mũi né và số dự an khác mà IDJ M&A

1 Likes

Dù đã là từ 4 lên 15. Nhưng nếu tiềm năng trên là thật thì mua thẳng tay, chả phải nghĩ…

Pic này nếu ai có niềm tin đến 2022-2023 thì sẽ giàu sang Phú quý tôi chọn cổ toàn x5-10 lần mã IDJ sẽ mã xuất sắc nhất 2022-2023 dòng tiền sẽ rất khủng LN cực khủng

1 Likes

1 vé đồng hành :smiley:

Tại sao tôi cầm IDJ đến nay 3 năm rui và sở hữu tiếp trong 2-3 năm tới vì IDJ lãnh đạo cực kỳ tham vọng lớn

X5 tài khoản :D. Giá mà mình cũng được như thế.

Hồ sơ chuyển sàn - hồ sơ tăng vốn lãnh đạo làm rất nhanh hiện nộp lên UBCK theo tôi tính toán nhanh 2-3 tháng sẽ dc UBCK phê duyệt và chốt ra tin - kết hợp LN khủng quy 3-4 dồn làm game tăng vốn 1:1 và chuyển sàn HOSE! Thì ndt cũng lồi diều vs IDJ trong năm nay và sang năm 2022

Giá 14-15 năm nay sẽ chân sóng cho năm 2021-2022 nhé nếu đủ bản lĩnh cầm hết 2022 x5 lần là bt nhé bác

1 Likes

OK anh, em còn vấn đề cuối là sở hữu của bác Khanh và bác Lăng sao ít vậy ạ? Hay là ủy thác qua APEC holding?

Họ để ẩn danh sau này sẽ hợp thức trên sàn nhé! Hiện APEC GROUP TỔNG CÔNG TY MẸ SỞ HỮU 5% IDJ là bác hiểu nó là của a LĂNG!
Lãnh đạo công khai hay ẩn danh ko quan trọng quan trọng quan trọng nhất là nội tại DN tăng trưởng thế nào trong tương lai???
Nhiều CỔ trên sàn Lãnh đạo công bố cầm 51% những cổ vẫn cắm đầu
Hay có cổ rất tốt tăng trưởng tương lai lớn lãnh đạo thoái ra bên ngoài nó vẫn phi 3-5 lần trong tương lai???
Nên nhân tố này ko quá quan trọng bằng nội tại DN sức tăng trưởng lớn DN khi dòng tiền, lợi nhuận tăng khủng khiếp, tham vọng LĐ tập trung Pt DN - cổ tự khác tìm đến đúng gia trị DN

1 Likes

Vâng anh :D, anh ăn canh thì em gặm xương vậy :smiley:

Ông nào đánh chứng lâu năm thì biết IDJ nó như nào =))))))))))))))))))))

4 Likes

Nghe ghê phết T__T!

Mà dự án Mũi Né cam kết 12% 1 năm, sao IDJ làm nổi trong lúc Covid nhỉ. Từ giữa 2022 thì còn có hy vọng, chứ hiện tại làm gì có khách.

bác ko hiểu rõ lơ mơ tốt nhất em khuyên bắc bốc may gọi cho bọn sale dự an mũi né xem nó tiên độ bán hang thế nào? con cam kết lơi nhuận 10-12% của dự an nó chỉ chiếm 10% trong quỹ hàng dự an thôi - MŨI NÉ tương lai làm BDS du lịch cục kỳ phat triẻn lớn? nên bác hiểu tại sao NVL nó phát triẻn quy mô BDS nghỉ dưỡng mũi né GẦN 1000HA dự an NVL gần ngay dự an IDJ - TAI SAO KO HÓT QUÁ HÓT. TIỀM NĂNG CỰC LỚN CHO TƯƠNG LAI

Chờ thôi anh ơi , 2023 mới vụt sáng mạnh mẽ

1 Likes