Tại sao IDJ sẽ là siêu cổ phiếu trong năm 2021?

Bctc rõ ràng thế mà còn bảo ko rõ ràng.A7 lùa cho đến lúc chạy không kịp.

Kbc hàng anh Tâm đen, ldg thấy A7 bảo tạm được chứ A7 ko xúc. Mà thôi, thời bđs thì có cản cũng ko dc. 2 năm nữa ai còn ai mất biết ngay

Lạ kỳ thật, mấy thằng ko đầu tư mà cứ vào PIC để nhận xét này nọ để làm gì nhỉ !? Bọn nó rảnh quá chăng hay thấy IDJ tăng tốt quá tụi nó đã mất cơ hội và bây giờ FOMO, muốn giá down để vào hàng???

Và lạ nữa là cứ mở mồm ra là A7 này A7 nọ, cứ như A7 là thánh phương nào đấy!

Đầu tư là dựa vào chính mình và nội tại DN. Éo tìm hiểu gì mà cứ vào bô bô, rồi mang cái A7 nào đó ra bla bla….

2 Likes

Trong tờ trình cổ đông năm vừa rồi, idj có nói rõ đầu tư dự án nào rồi, cả giải ngân tăng vốn làm gì cũng nói rõ, bác tự tìm hiểu đi đầu tư đừng có lười quá đến cả tìm hiểu dn cũng không làm, còn dự án mới thì cứ để họp thường niên năm nay là biết thôi. Doanh nghiệp tăng trưởng, ôm ngủ ngon. Chém có lý thuyết thực tế với ạ, không loãng topic lắm

2 Likes

Đi về con DIG của khứa 7 mà chơi zô đây bú làm gì bạn, DIG lợi nhuận Q3 thì giảm đỏ choét đéo bằng của IDJ mà giá CP lại cứ tăng, rồi có ngày ăn bô sớm.
Đám Gà của 7 già mở mồm ra đã thấy thối rồi.

1 Likes

mở mồm đã thấy thối, phát ngôn thì không não, đã dốt còn thích tự thủ dâm

Giờ A7 bảo bạn dâng vợ bạn vs mẹ bạn khéo bạn cũng ok con dê đấy nhỉ ? Dig tôi cũng cầm , L14 tôi cũng có , nhưng tôi không ■■■ đái bờ rào như bạn

2 Likes

Mấy thằng chim lợn vừa xuất hiện trong PIC này là ai đấy nhỉ?! Có phải cái đám đa cấp đu bám A7 nào đó và xem A7 như thánh thần gì đó đúng ko? Đúng là một lũ đa cấp không hơn ko kém! A7 said thì đã sao? A7 said cho IDJ down xuống 30 cho tao vào đc giá rẻ xem??? Đúng là một đám ngu dốt suốt ngày lang thang cõi mạng để thủ dâm rồi bị chửi mà cứ nhây nhây cái mặt ra. Đến lạy chúng mày, biến đi cho cái PIC sạch sẽ!

1 Likes

IDJ siêu cổ giờ không múc thì đến bao giờ.!.! Múc - #795 by Boycodon Anh em nào muốn phân tích thì qua đây nhé. Ở đây đấu đá nhau quá kk

1 Likes

Hỏi thật nhé, chúng mày cho rằng IDJ ko có vẹo gì như A7 said gì đó thì chúng mày vào PIC của IDJ để làm gì? Để mong các nđt bán đi để chúng mày hốt hả? Vậy thì chúng mày lầm rồi, ở đây toàn ông cụ nội chúng mày đấy, chúng mày đừng nghĩ chúng mày khôn hơn ông cụ nội. Dốt và ngu lắm!

Đối với chúng mày và A7 gì đó thì trên tam sàn này làm gì có cổ nào qua được L14 :joy::joy::joy: Tao khuyên chúng mày nên dành tg quý báu về PIC L14 quay tay với nhau cho nó lên 500-1 triệu/cp đi! :sunglasses:

Chuẩn Bác Boy.

Cứ tăng và tăng…

Tôi cầm toàn hàng A7 đây
Mịa, nhưng đừng đi chym hàng người khác như ông
A7 ko dạy thế
Chỉ nói một lần thôi
Ông đeo bám nhiều sẽ bị hiểu có ý đồ đấy

1 Likes

Đến chịu các ông!!!
A7 gì đó chắc xấu hổ lắm khi có các đệ tử ntn!
Hoặc đôi khi người ta nói nhìn đệ tử sẽ ra sư phụ!

L14 chúng mày tự quay tay với nhau chứ có ai vào đâu mà cứ vỗ ngực, thanh khoản thì vài cp/phiên. Chúng mày đúng là người trên trời!:sunglasses:

1 Likes

Gây WAR không nên, lấy NHÂN HÒA làm gốc

Người anh em! bọn đó chỉ ăn theo nói leo thôi chứ không liên quan gì đến a7. A7 hào sảng dạy ra rất nhiều đệ tử giỏi nhưng không có nghĩa là a7 lúc nào cũng đúng, con người chứ có phải thánh đâu.

1 Likes

Nếu cảm thấy đủ tự tin thì hãy dùng chính lập luận của mình mà đi chim chứ đừng mượn lời người khác như thế.

1 Likes

Bác đừng nên Lôi L14 vào đây…không píc lại lộn tùng phèo hết nên.

Bọn chúng lôi vào rồi ăn nói lung tung chứ tôi cớ gì mà làm vậy. Bác yên tâm!

1 Likes