Tại sao IDJ sẽ là siêu cổ phiếu trong năm 2021?

E vẫn gom thêm vì hang bluchips e chốt hết cách đây 2-3 tuần rui giờ đợi cú này gia tăng thêm idj đúng là thiên thời ủng hô

1 Likes

Không cần đâu bác. Cả năm 2020 vừa rồi chưa bán 1 cổ idj vẫn gom dần tới giờ, lợi nhuận 1 năm rồi cả mớ đó thôi.

2 Likes

Chúc mừng em.

Bác chuẩn đầu tư giá trị đó…từ năm 2020 đến giờ mà cứ ôm vào không nhả thì cũng rất tốt rồi

1 Likes

Idj quy mô vốn hoá tương lai phải lên 3k- 5k tỉ tăng 1:1 chia cổ tức thường các kiểu giờ nó vẫn chân song thôi! Ai XÚC giá nay 2-3 năm sau nhìn lại sẽ thấy idj nó khủng Long thế nào

1 Likes

1 Likes

Trước muôn nghìn sóng cổ.
em nghĩ về magrin
em nghĩ về biển lớn
Từ khi nào sóng lên

Sóng bắt đầu tư lái.
Lái bắt đầu tư đâu.
em cũng không biết nữa.
khi nào về bờ đây.

Con sóng dưới là bank.
con sóng trên là thép.
ôi cong sóng xa bờ.
ngày đêm không ngủ được
Hay là thôi cutlos
Đề thi tốt nghiệp F0 năm 2021 trên thị trường chứng khoán Việt Nam. " hay nêu cảm nhận của anh/chị về đoạn thơ trên"

1 Likes

em đâu tư trước giờ magin chỉ dám dùng với 10% hầu như con lại ko dùng chỉ mua xong tích trữ ngủ đông với nhưng cổ siêu giá trị như IDJ cầm 3-5 năm vẫn ngon lanh. ko cần làm gì cả kê thi trường ngoai kia có biên động thế nào tài khoản idj vẫn x vài lần

1 Likes

Đó là tâm phát của đại ca truyền cho các đệ tử rồi. em chắc chắn là thuộc làu rồi. Anh cũng rất ít Magrin. như IDJ đợt này tất tay và cũng chỉ có 20% Magrin thôi.

DRH, KSB rẻ quá. hàng sale of thế này mà không có tiền mua. h

DRH KSB tương lai nó tăng trưởng manh giá nay có tiền nhặt cho 1-2 năm toi là giàu

1 Likes

Nhưng từ giờ đến cuối năm thì thua hết IDJ, DRH là câu chuyện của năm 2022 nhỉ.

Idj sư mệnh nó bluchips rất nhiều câu chuyện tương lai nên IDJ nó thuộc đẳng cấp khác so DRH DRH phải 2022 mới chứng minh được chiến lược của mình

2 Likes

2 Likes
1 Likes

Tiền rẻ bơm quá khiếp giờ ôm IDJ trú ẩn siêu cổ BDS tài sản lớn dưới giá trị nhiều lần! Dòng tiền tương lai khủng khiếp ăn vai năm ko hết của

2 Likes

Tình hình kinh doanh thuận lợi, giá sẽ tăng

1 Likes

Bên API xác định anh Lăng bỏ hả chủ thớt :((, đoc qua thì thấy dự án hay quỹ đất sau 2022 chẳng còn luôn. Không biết anh Lăng sẽ rút hay đá Tây lông khỏi API nhỉ?

2 Likes

Anh lăng rút hết dự an đẩy qua cho IDJ nhé đợt rui tăng vốn API nhưng bị Tây lông phủ quyết hết, a lăng sẽ thả trôi API! Giờ cua Huỳnh đế cua thịt ngon nhất sẽ đẩy hết cho IDJ nhé! Những dự an API năm xưa quỹ đất toàn giá vốn năm 2016-2018 đó! IDJ siêu khủng Long siêu bluchips nhé!

2 Likes