Tại sao IDJ sẽ là siêu cổ phiếu trong năm 2021?

IDJ ra tin phát hành thêm tèo thảm quá. Nếu năm nào cũng PHT thì giá sao tăng đc. Mình đang kẹp giá 16

Cách đây 1 tháng, nền giá IDJ là 12,8 (sau chia cổ tức); giờ nền giá đang 15. Vậy cứ vững tin cầm hàng đi các bác.

Đây là dự án em A LĂNG LÀ A LINH DỰ AN RA HÀNG BÁN cực hót thì a e hiểu dự an KIM BÔI HOÀ BÌNH KHOÁNG NƯỚC NONG GIÁ BÁN DỰ AN KO THUA GÌ DỰ AN NÀY - NGANG GIÁ HÀ NỘI

Tiềm năng phát triển, lợi nhuận tương lai, tham vọng của lãnh đạo đều đã rõ rồi. Cái còn thiếu là mức độ tin tưởng và còn hoài nghi của nhà đầu tư, cái này thì cần thời gian để nhà đầu tư kiểm chứng. Nhà đầu tư nào nhìn ra trước thì sẽ có nhiều cơ hội để lên tàu ngay từ ga đầu…

1 Likes

Cứ cầm hết sang năm 2022 nhé và mua phần PHT 1:1 sẽ thấy cầm idj gia này vẫn còn rẻ chán!

1 Likes

chúc mừng bạn đã nhìn ra siêu cổ, nhớ kiên trì nhé nắm giữ siêu cổ không dễ, nhưng chỉ một lần chén siêu cổ nó sẽ làm thay đổi cuộc đời đầu tư của bạn.

hình như nghe bảo IDJ chcẩn bị cho giải thể chia tiền cho cổ đông thì phải a e a?

2 Likes

Chim lợn thì cũng phải chim cho ra trò chứ, nghe tin gà vịt rồi chém có ích gì

2 Likes

Bác nghe ở đâu bác hóng ở đó xong có giấy tờ dấu đỏ đàng hoàng bác hãy nói. Chứ ai đầu tư lại nói " hình như"

chả ai thèm bán vì thị giá thấp hơn quá quá nhiều so với giá trị và chắc chả còn nhỏ lẻ nào cầm nhẩy

Đừng nói vậy tội, a Đỗ Lăng là người đạo đức và đáng tin

Đọc kỹ nghị quyết thì IDJ sẽ nhận chuyển nhượng nhiều căn hộ ở các dự án khác nhau từ API. Đang làm thầu xây dựng chuyển sang chủ đầu tư và phân phối luôn.

Bác nào có thông tin về KQKD Q2 của em nó không?

lãi quy 2 vẫn hạch toán dự an Lạng sơn nhé! Lãi quy 2 sẽ tương đuong như quy 2/2020 nhé! từ quy 3-4 sẽ hạch toán dòng tiền của DA Hải dương lợi nhuận sẽ đột biến khủng 6 tháng cuôi năm nhé

2 Likes

bác nói chuẩn đó A Lăng và ban lãnh đạo IDJ toàn con người tuyệt vời! TẦM VÀ TẦM ĐỦ CẢ! mây thành phân ăn nói linh tinh toàn ngồi nhà xóc lọ. tứ trụ APEC em ngồi đàm đạo với các anh suốt toàn con người tuyệt vời! sống chỉ để PHỤNG SỰ và Cống hiến 10/10

3 Likes

Mừng cho bác nha

1 Likes

LN tháng 4 và 5 đã gần bằng quý 2 năm ngoái rồi. Thế T6 ko có thêm ln gì hả bác.

Lãi quý 2/2021 mà tương đương quý 2/2020 vậy là ko tăng trưởng so với cùng kỳ hả anh?
Như vậy khó mà tăng giá được rùi. :pensive:

Khi nhìn vào NCTC đừng có chăm chăm nhìn vào Kết quả kinh doanh xem lỗ lãi được bao nhiều. Con số ấy không quan trọng, nó có thể vẽ vời được. Mà hãy nhìn vào dòng tiền. Với công ty BĐS thì các tiêu chí như tiền và các khoản tương đương tiền, Hàng tồn kho, chi phí xây dựng dở dang, người mua trả tiền trước, vay nợ, chi phí tài chính mới là quan trọng vì nó cho biết công ty có bán được hàng hay không? có tiền hay không? Còn lợi nhuận thì thích book lúc nào thì book.

2 Likes

Một doanh nghiệp ra cái báo cáo mà người bình thường nhìn vào thấy nó nát, chỉ lãi có vài đồng nhưng có khi nó lại tăng giá. Ngược lại doanh nghiệp ra cái báo cáo tài chính hoành tráng là dấu hiệu cho sự đi xuống của nó. Như con LCG book lãi khủng nhưng cao thủ không bao giờ đụng vào nữa, hoặc bán ngay khi có tin nếu như học ôm trước đó

1 Likes