Tại sao IDJ sẽ là siêu cổ phiếu trong năm 2021?

Nó lại lùa gà đấy, tránh xa thôi các bác. Nó hô lên để thoát hàng chứ con hàng này tiềm năng gì. Lãnh đạo cũng lởm, chỉ chăm chăm cổ phiếu lên tí là bán chui

Thằng này đi đâu cũng thấy sủa con hàng này, làm bao anh e chết chìm, chắc là thành viên của hội tam quốc gì đó chuyên đi lùa gà thoát hàng.

Mấy thằng ngu ko hiểu DN toàn vô pic sủa linh tinh

Khi có nhiều chim lợn bay trên trời và kêu gào loạn xạ là dấu hiệu của cổ phiếu đã tạo đáy và bắt đầu đi lên.

IDJ 6 tháng đầu năm dự lãi khoảng 100 tỷ, bằng cả năm ngoái. Dự đến cuối năm đạt 300 tỷ gấp 3 lần năm 2020. Như vậy vốn tăng gấp 2, lợi nhuận tăng gấp 3 và sang năm 2022 cũng tương tự như vậy. Việc tăng vốn x2, x3 trong giai đoạn này là cần thiết vì vốn còn nhỏ nhưng luôn đảm bảo tốc độ tăng lợi nhuận cao hơn tăng vốn là ok rồi, chẳng có lý do để giá cổ phiếu ko tăng cả, chỉ là sớm muộn thôi

1 Likes

Đợi bctc quý 2 <3

Quý 2 đã ra được báo cáo tháng 4,5 thì bức tranh cả quý cũng khá rõ rồi

1 Likes

lượng hàng idj Qúa cô đặc tao lập gom sạch để cho mục đích sư mênh lớn hơn năm nay chuyển sang HOSE, tăng vốn ĐỂ SANG NĂM idj LÊN BLUCHIP

2 Likes

IDJ hiẹn cổ quá cô đặc tích luỹ để phi ko đỉnh cho các năm tới! IDJ tiềm ẩn khủng long bom nguyên tử - tài sản IDJ giờ 10-20K TỶ Nhưng dự an IDJ đều là dự an của chu kỳ trước nên tốc độ tăng trưởng tài sản khủng hơn cả doanh thu bất chấp covy ko thể cản được - IDJ siêu tài sản khủng long giờ CẦM loai cổ này rât hiếm nó sẽ x10-20 lần cho NDT có tầm nhìn

1 Likes

Thấy chủ tóp hay chat với A7 L14 mà A7 thì rất chê IDJ, kêu là hàng lái lởm đầu cơ, xin chủ top cho ý kiến về mối quan hệ của 2 ng với nhỉ.

A7 là tư tưởng đất nền và đánh giá cao các dn thâu tóm đất vùng ven rồi ăn chênh lệch địa tô. IDJ thì đi theo hướng khác, xây dưng các BDS đẳng cấp vùng ven và tạo ra nhu cầu. Ai cũng có lý của họ.

À mình nói nhầm ko phải cụ chủ top, mà là cụ Richdad nhé

Thằng cha Richdad này đi đâu cũng hô IDJ, hô quen lãnh đạo này nọ. Khuyên thật anh em đừng dại đu vào lại vỡ alo

1 Likes

Nghe thằng này bốc cút hết

Vẽ hươu vẽ vượn thêu hoa dệt gấm khắp fb xong lại sang cả f247 thì sợ rồi :smile:

Bác có ý kiến gì phản biện để anh em mở mang tầm mắt

Mình không có ý kiến gì đâu, nói tếu táo cho vui thế thôi ấy mà, còn thì thơm ngon nhường các bác các cụ :smile:

1 Likes

A7 là đại cao thủ được nhiều anh em nể trọng trong đó có tôi. bản thân tôi đã học và vẫn tiếp tục học a7. nhưng không có nghĩa là học vẹt, mình cũng phải có hướng đi riêng của mình chứ

Tôi học a7 tư duy, tầm nhìn, chiến lược. Đó cũng là việc a7 mong muốn các học trò học như thế, chứ anh không khuyến khích kiểu học vẹt.

1 Likes

đánh con IDJ này cần kiên nhẫn như hồi mình đánh LIG. mỗi ngày kiên trì mua ít một và kiên trì đợi chờ thời cơ