Tại sao IDJ sẽ là siêu cổ phiếu trong năm 2021?

Hết tiền, mua được có 40k, giờ tích tiền cuối năm mua 1:1 là dc 80k :smiley:

chúc mừng bác nhìn ra siêu cổ - kiên trì lại lòi diều toác mỏ bục phao câu

Chất lượng cổ đông IDJ khá yếu! Cần thay lớp ndt mới thì mới tăng mạnh được

1 Likes

khối lượng giao dịch hiện tại chủ yếu toàn đến từ nhỏ lẻ sang tay nhau mà bác. tay to còn chưa xuất hiện nên cứ kệ thôi. em hướng tới cái mục tiêu to nên vài ba cái % trần sàn ko quan trọng lắm :frowning:
Nhưng cũng đừng -40% là được :innocent:

chuẩn anh ak, chất lượng NDT yêu anh cần vài tay to và ý chí tạo lập đông thuận thì sẽ thay máu đi rât xa anh, thôi ko vôi được anh ak

Quỹ lớn vào là chất lượng ngay :)))

yên tâm bác ak, kế hoạch có hết rui và đàm phán xong chốt deal là công bố thôi. yên tâm nhé bác

1 Likes

Tin bác <3

Một cổ phiếu tốt được và có một ban lãnh đạo tài năng thì cổ phiếu đó sẽ dần cô đặc lại. Khoảng thời gian cô đặc của đó được gọi là tích lũy. Cái sai của dân phân tích kỹ thuật là cố gắng tìm được sự chuẩn xác khoảng thời gian tích lũy này. Xác xuất dự đoán của họ là 50/50 nên thường hay đi kèm theo các khuyến nghị là đề nghị chốt lời hay cutlos. Không có một công thức nào tính được khoảng thời gian tích lũy của cổ phiếu nó có thể diễn ra trong vài tháng, 1 năm, hoặc vài ba năm.

1 Likes

Phân tích kỹ thuật thực sự là thứ công cụ vô dụng với nhà đầu tư giá trị vì xác xuất dự đoán đúng của nó là 50/50. Nên những nhà đầu tư giá trị, nhà đầu tư gạo cội thường rất ít nhắc đến PTKT mặc dù trong số họ có nhiều người giỏi về trò này.

1 Likes

với mấy mã vol giao dịch nhỏ này thì phân với tích cũng chả ăn thua. =)). theo kinh nghiệm của mình là cứ giá về nền ngon là XÚC chút một. vỡ nền thì tạm thời xa nhau rồi vào lại nền ngon hơn. hết =))

1 Likes

Thường thì họ sẽ mua tích lũy trong vòng 3 tới 6 tháng trước khi ra tin hỗ trợ mạnh vì nắm rõ FA dn, nhưng đôi khi lại phí cơ hội như CSC và HDC, giá phản ánh trước rất mạnh

Cổ phiếu ngon là cổ phiếu rất nhiều người chê mà vẫn tăng :slight_smile:

5 Likes

Chả có vẹo gì, lãi thấp quá hay sao mà phải vẽ ra mấy cái phạt hợp đồng.

khá là căng đó

1 Likes

không sao hết anh để bọn nó chê càng chê cang tốt anh ak, idj 9-10 người chê nó từ năm ngoai giờ phi 4-5 lần rùi sang năm 2022 kế hoạch LN tăng trường gần 1000 tỷ LN, thêm 1 số quỹ ngoai nắm giữ 15-20% cổ phần DN cổ đông chât lượng, tao lập lớn dần thì nó lai phi ko đỉnh thì mây loại đó ko có chỗ mà chui anh ak. để đâu tư DN nó cần cả quá trinh dài ko thể ngày 1 ngày 2 mà lớn nhanh lên được. đa phân NDT vào thi trường toàn nhìn ngắn ăn sổi tư duy ko có - cảm xúc to hơn lý trí ăn thì khen ko ăn dc thì chửi bới!

anh cứ nói chuyện sâu A khanh ấy a sẽ tháy IDJ tài sản nó lớn chât lương và khủng khiếp thế nào và chiến lược phát triẻn tương lai IDJ ra sao- nhưng dự an IDJ hiện chỉ là bề nổi thôi anh - chọn DN gửi gắm như CSC IDJ lãnh đạo họ rât có tâm và có tầm - làm hết mình vì khách hàng cổ đông - phụng sư giúp đời sống vì mục đích khac chứ ko phải nghĩ vì tiền quá nhiều cổ đông năm giữ dạng DN này đời đời âm no

hiện tại dự an IDJ rât nhiêu và chât lượng e ko tiện kể ra đây vì nhưng dự an nay lãnh đạo chưa cho công bố vì chưa đên thời điểm phù hợp e chỉ nói để a hiểu - nêu a quan tâm IDJ thì a nc a khanh a sẽ thấy tương lai IDJ nó sang như thế nào

1 Likes

IDJ - CSC TOÀN LÃNH ĐẠO KHỦNG LONG

1 Likes

Và cái tên xuất hiện ở mọi mặt trận là anh Lăng :smiley: