Tại sao IDJ sẽ là siêu cổ phiếu trong năm 2021?

Sorry, chỉ là quan điểm cá nhân của mình thôi. Bác đừng để tâm. Anh em có thông tin cứ chia sẻ. Ý mình nói mỗi khi thấy cái gì x5, x10 thì hơi rùng mình :slight_smile: vì cơ hội + rủi ro đi kèm. Mình cũng ko có ý bài xích ai đâu

1 Likes

Idj điều chỉnh tích lũy mai sẽ tăng cực mạnh

đội zoom nó phím chỉ là theo tín hiệu mua bán. thuần kĩ thuật là chính (dĩ nhiên cũng có yếu tố tài chính cty lành mạnh). chứ bọn zoom nó mà phím 1 mã tới 1 tháng không chạy thì nó giải tán đi cho nhanh rồi

1 Likes

2021-08-03T07:00:00Z SAI LẦM CHẾT NGƯỜI KHI BƯỚC CHÂN VÀO THỊ TRƯỜNG CHỨNG KHOÁN.
Từ trước khi đầu tư chúng ta luôn bị gia đình, bạn bè nhồi vào đầu quan niệm là chèo cao thì ngã đau nên đừng co chèo, lợi nhuận cao thì rủi ro cao. Lợi nhuận cáo rủi co là một quan điểm sai lầm trong đầu tư không chỉ chỉ ở trong nhiều lĩnh vực khác nếu bạn tin như vậy là đúng thì bạn sẽ mãi ngèo, đầu tư không thể thắng lợi được trận nào vang dội, mười năm đầu tư chứng khoán vẫn đi con xe máy ghẻ, kiến thức trình độ hầu như dậm chân tại chỗ.
Phải hiểu ngược lại mới là đúng, rủi ro càng thấp thì lợi nhuận càng cao. lợi nhuân khủng khiếp đồng nghĩa với không có cửa thua. Làm gì có rủi ro khi tài sản trị giá 10 đồng bạn mua với giá 1, 2 đồng. Vậy làm sao để mua tài sản 10 đồng vơi giá 1, 2 đồng việc đâu tiền là bạn phải tin vào nó có tồn tại, tiếp theo là phải học hỏi để tìm ra, mua, và nắm giữ nó đủ lâu. Chính quá trình truy tìm tài sản giá rẻ xa so với giá thực mua, nắm giữ và bán ra kiếm lợi nhuận thỏa đáng sẽ giúp kiến thức, trí tuệ của bạn được nâng cao. kiến thức và trí tuệ là thứ tạo ra đẳng cấp và tạo ra tiền.

Mấy cái room, nhóm đó Đa số chỉ là bọn vẽ chart nhằm ăn line, và thủ dâm lấy số. Ông nào lười, lại tham thì tin chúng nó. nếu thực sự chúng nó giỏi thì sao phải bán mã kiếm tiền.

Theo nguồn tin mới nhất IDJ săp tới đây sẽ bán cho quỹ giá cao lắm nhé so giá trên sàn và bán 15% cổ phần và hạn chế giao dịch 3-4 năm nhé anh em! Nhìn thanh khoản mây hôm trước là tao lập vừa kéo vừa gom sạch hàng của T+

4 Likes

Inbox giá quỹ ngoại bác ơi <3

1 Likes

Thanh lọc những thành phần cơ hội, nhìn ngắn là quá trình cần thiết để IDJ đi xa hơn, Không biết là bọn nó đầu tư kiểu gì nữa. Mua cổ phiếu xong cứ đòi có lãi ngay đến xxx cũng phải tốn công cưa cẩm mấy tháng mới có được đằng này doanh nghiệp phát triển dự án mất bao nhiêu công sức. Bây giờ đi xin được cái chủ trương đầu tư mất cả năm rồi công thêm các bước tiếp theo nữa để có kết quả chúng thầu phải mất 3-4 năm, rồi còn triển khai, còn bán hàng. Có được như ngày hôm nay là doanh nghiệp họ đã chuẩn bị cả trục năm.

1 Likes

cái này theo em biết là chỉ dành riêng cho agribank thôi anh ơi. vì agribank cho vay cái khoản chính sách xh và hỗ trợ nông thôn gì gì đó vượt 40% tín dụng nên được xem xét giảm dự trữ.

@Value77: Đúng rồi bác. bọn nó chế tin fake
Nói chung mấy ae lướt sóng, cơ hội thì chỉ có thích mua cổ phiếu nào xong là :CỔ ẤY TÍM NGẮT. Bán cổ phiếu nào xong là: CỔ ẤY SÀN 5 PHIÊN thì chúng nó mới thích :joy:
Chứ còn dạng lình xình vài 3 phiên trong khi cổ khác tăng là nó chửi rồi.

TRENT IDJ đi rât đẹp bò từ từ thanh lọc T+ cứ này phi lên 2x mây chốc

cứ cuối năm hoặc đầu năm sau phi lên 2x cũng được bác à. lên từ từ cho nó chắc móng.

siêu cổ tương lai no khiếp lắm IDJ a lăng đanh giá DN tỷ đô tương lai đó bác

1 Likes

IDJ đang nẹt pô khét nẹt rồi các bác lên tàu nhanh kẻo nó chạy lại ko kịp

Cổ phiếu nào cũng vậy thôi, lúc tăng nóng thì tìm các diễn đàn lý do tại sao tăng rồi lao vào mua, mua xong nó giảm thì quay ra chửi. Kaka. Như vậy mới là thị trường.

quỹ vào xúc thì cổ càng cô đặc - sang năm sẽ nhiều quỹ lớn tham chiến sư mênh IDJ là bluchips tương lai

1 Likes

Ko để ý mở bảng ra mà hốt hoảng lun ạ. Một niềm tin với IDJ

Khi nó giảm chỉ có vài ae tâm huyết chia sẻ để múc. Phần thưởng luôn dành cho ai kiên trì và đi sâu vào dn

1 Likes

Còn khi tăng, chim lợn sẽ tự biến mất thôi

1 Likes

IDJ tầm nhìn 3 năm tới mới giàu sang phú quý x10 lần đó! con DIG in giấy 400 triệu kéo 10 len 30 mà nhiêu ông khen ngon hô 1xx - mà lãnh đạo thì làm dự an kém toàn mua bán chuyển nhượng - vay nợ tăng gâp nhiêu lần, dự an làm ko hiệu quả - idj Vốn hoá dn mới bằng cái tăm, năm nay tăng vốn lên 1k6 tỷ mà dự an lên 400-500ha rui, tài sản năm nay 4k tỷ sang năm 6k tỷ, dòng tièn IDJ thuôc loại khủng long, vay nợ thì ít, làm dự an đên đâu cuốn chiếu bán hết hang đến đó. sang năm sẽ tháy sưc manh kê hoạch LN idj -IDJ 3 năm tơi x10 lần nữa

2 Likes