Tại sao IDJ sẽ là siêu cổ phiếu trong năm 2021?

Lên nhanh thì xuống nhanh, báu gì, từng bước 1 để cho ai thích nhảy nhót xuống tàu trước, quay lại sau. Đầu tư thì nhàm chán hơn đầu cơ nên tôi thấy 16 hay 17 chả ý nghĩa gì lắm so với giá trị doanh nghiệp

1 Likes

Chuẩn bác

Mua đủ rồi, chờ phát hành thêm vậy. Tích cực kiếm tiền thôi :smiley:

Hôm qua tôi phải ra ít hàng dig để vào thêm idj dù tôi biết bên đó lái mạnh hơn. Nhưng đích đến thì có lẽ cũng chưa biết bên nào hơn bên nào. Đúng đợt đáy ôm tất

2 Likes

bac có tầm nhìn

lên nhanh thế này chả thích tý nào :smiley:

đay goi thời đến ko cản nổi noi đau bác tiền xa hôi nhiều lắm

IDJ lên điềm đạm thôi

IDJ hôm nay đóng nến trên 16 là hình thành xu thế mới rồi

1 Likes

Đóng nến trên 16 thì các nhà đầu tư theo trường phái kỹ thuật sẽ vào nhiều. Kết hợp với lượng cong bác Lăng mua gom nữa là sáng cửa chạy tiếp thôi

đóng nến 16 sang tuần như nào đây

1 Likes

Phiên nay xử lý cơ bản cái đội kẹt hàng, phiên sau là nhẹ gánh để bay thôi

Một phiên giao dịch sối động và có cái kết đẹp cho tuần đầu tiên của tháng 8, chúc mừng những anh em đã chốt lời thành công và cũng chúc mừng những anh em mới lên tàu. IDJ còn một hành trình dài nữa trên con đường trở thành doanh nghiệp tỷ USD, nên giá 16 hay 17 không có ý nghĩa gì cả. giá 16 công ty được định giá có 1168 tỷ thôi còn rẻ lắm.

1 Likes

Đang có sóng bđs, IDJ lại vào mùa thu hoạch các dự án đã triển khai, vì vậy đợt này chỉ mới chân sóng, sẽ nhanh chóng vượt đỉnh cũ thôi, và phía trước là bầu trời, ko còn cái cản, kháng cự nào nữa. Ae còn hàng giữ chặt.

1 Likes

Đúng thế đã gọi là sóng thần cổ đất rồi, thi vứt hết mấy cái hình vẽ vớ vẩn kia đi. Cứ ôm là giàu, kệ cho mấy con gà vẽ chart nó bán xong phải đua lại giá cao thôi.

1 Likes

Tại sao bạn k giữ được hàng hoặc vừa bán đi thì cp tăng? Đơn giản là vì bạn vào quá sớm nên sai timing mà thôi! Tôi follow IDJ 3 tháng sau đó chờ bctc quý 2 ra review ổn mới bắt đầu mua cách đây 2 tuần nên chẳng sốt ruột.

2 Likes

Dig hôm nay lên vùng đỉnh 3 năm, đỉnh là để phá khi kì vọng vào doanh nghiệp và giá trị tương lai. IDJ cũng vậy, 16, 17 có thể là đỉnh trong 1 năm nhưng khi kết quả kd tăng trưởng, tài sản gia tăng thì mọi giới hạn là vô nghĩa.

2 Likes

mấy bạn này chơi cổ phiếu mà toàn nhìn cản nhìn đỉnh với nhìn kĩ thuật nhỉ.
Nếu ngày nào cũng nhìn thế thì sẽ rất sốt ruột và rơi vào tình trạng bán non cổ phiếu giá trị.

Mình nói thật là chả xem cái gì cả, chả có cái cản nào chả có cái đỉnh nào. chỉ có cản và đỉnh do MÌNH TỰ ĐẶT RA CHO MÌNH MÀ THÔI. tự đặt cho mình 1 giá cắt lỗ nếu giá cp giảm xuống sâu hơn và đặt 1 target giá bán cho mình.(cái này tùy tham vọng từng người- với mình thì mình khá tham vọng về IDJ có thể đạt được)

2 Likes

Cũng chung thuyền với Bác. Nguyện 01 niềm tin, e ko bán từ giờ đến cuối năm 2021.