Tại sao IDJ sẽ là siêu cổ phiếu trong năm 2021?

Còn khuyên người ae 1 câu, người ta ko nói ko phải người ta ko biết gì đâu, còn cao thủ thì người ta biết ẩn mình đấy cho nên bớt bớt lại :))

A7 cũng là người là NDT, không phải cái gì A7 nói cũng đúng 100% đâu bạn. Cái gì thấy hợp với mình thì mình theo, cái gì không hợp thì bỏ đi.

1 Likes

IDJ dòng tiền vào mạnh,sớm vượt đỉnh cũ thôi

1 Likes

Tôi nói rồi sóng ngành đến ai cũng có phần nên không phải tranh cãi. Lãnh đạo cũng sẽ phải thay đổi cách chơi nếu không muốn bị thâu tóm doanh nghiệp. Vốn hóa hơn 1000 tỷ tưởng to nhưng không cẩn thận vào tay người khác.

2 Likes

Ngay như LDG, lái bẩn, lãnh đạo lởm đang bị thâu tóm. Sẽ lộ rõ chủ mới cho mà xem, đang có tín hiệu tái cấu trúc doanh nghiệp

2 Likes

ban lãnh đạo IDJ họ quá xuất sắc - đổi ngũ trẻ toàn bậc tinh anh họ quá hiểu IDJ tương lai sẽ như thế nào, bác cứ yên tâm! 1 DN em chầm 10/10 thì ăn no ngủ kỹ - đây là siêu phẩm 10 năm mới xuât hiện 1 lần trong đời

4 Likes

Idj vượt 17 không nào?

Đúng siêu phẩm.

1 Likes

Sóng BDS sẽ là sóng dài nhất chu kỳ này! Ngồi chỗ trũng nhất hứng tiền thôi ae

IDJ bị đè

có mua có bán. bác đừng quan tâm đè với vượt đỉnh gì cả. có người người ta mua từ vùng sập, lên được tầm này ăn 5-10% là họ đủ mua mớ rau cân thịt là họ đủ thì họ bán
Nếu đã theo group này thì nên theo tư duy đầu tư dài hạn và giá trị. không cần quan tâm quá. Trừ khi thị trường chung VNI sập sâu thì có thể bảo vệ thành quả trước mắt mà ra 1 chút, sau đó canh giá thấp vào lại.

1 Likes

IDJ kiểu này như đánh lên cp phát hành thêm thì phải

Em lập topic để chia sẻ thông tin thôi. ko hô hào hay up bô gì các bác nhé. Ai có tin tốt tin xấu chia sẻ em đều ok hết ạ. để mọi người có cái nhìn đa chiều. Nhân tiện đây e xin rút lại thông tin Quỹ ngoại mua giá trên 2x. Vì thông tin chưa chắc chắn nên e xin rút lại ạ. Ko sau các bác lại bảo e bơm tin ko chính xác. Em cũng nói rõ là mọi thứ chỉ đang đàm phán thôi ạ.

2 Likes

SƯ MỆNH IDJ là sư mệnh bluchip - trước sau quỹ phải mua vô tham gia cuôc chơi lớn, rieng khoản phát hành riền lẻ hơn 100 tỷ là đã thẻ hiện rõ nghị quyết. nó là lô trình rui - ra biển lớn tầm nhìn nó phải khác, quỹ đât ngày càng khan hiếm tài sản của idj Toàn tài sản khủng các quỹ nó đang thèm thuồng khao khát họp tác - Lô trình dn vân thế ko có gi thay đổi

Bác nói như này để em nó hạ nhiệt và gom thêm hàng ah? :rofl:

Nhưng quỹ ngoại vẫn mua chứ bác :smiley:

Vẫn đang đàm phán bác ạ. Có gì em cập nhật chính xác các bác yên tâm.

2 Likes

Mình đính chính cho đúng thực trạng thôi. Cập nhật một cách khách quan chính xác nhất cho các bác.

2 Likes

Những thông tin như thế cần có dẫn chứng rõ ràng, không nhiều anh em mới họ tưởng 2x là giá trốt, lên đến đó bán hết. họ lại bảo bác bìm bịp.

1 Likes