Tại sao IDJ sẽ là siêu cổ phiếu trong năm 2021?

Ôm có 50k thôi ko ăn thuaa :((

1 Likes

Em phải tuyển manh phi công vô để lây tinh thần nhé em tiền nhiều quá rui

2 Likes

con đường phía trước còn dài và chông gai. Mọi người giữ vững tin thần thôi. Hôm nay có thể coi là thành quả bước đầu nhưng trước mắt sẽ còn nhiều thử thách. Ai đến và chạm được kho báu IDJ thì còn phụ thuộc nhiều vào duyên và bản lĩnh nữa. PHải không bác Richdad :smiley:

3 Likes

Đóng bảng thôi, tháng xem lần.Nhịp này chắc lên 19,20 rồi tích lũy phi tiêp

2 Likes

Tất cả cùng cảm ơn chủ thớt và anh Richdad nào <3

5 Likes

Luôn biết ơn bác chủ Top đồng hành cùng doanh nghiệp và làm tinh thần cho anh em. Còn chim lợn thỉnh thoảng vào cmt cho zui cũng được để có cái thú zị của hành trình :rofl:

1 Likes

IDJ nhanh quá đã vọt lên CE rồi

1 Likes

Những người kiên trì và tìm hiểu kĩ doanh nghiệp sẽ ăn chọn con sóng. Hiểu thời thế, hiểu dn sẽ có quả ngọt, đi qua mọi sóng gió

2 Likes

nước trong thì không có cá =)) nó cứ đục đục pha tạp nó mới nhiều cơ hội mà.

Thực lòng đợt này mê mẩn triết lý đầu tư của bác A7, có thể đúc rút ra 1 vài điều sau

1. Tìm ngọc trong cát thay vì ngọc ở hiệu kim hoàn: cơ hội nào rõ ràng quá thì thường là khó đến lượt mình, hoặc dễ đạt đỉnh
  2. Tầm nhìn dài hạn khi đầu tư: chỉ có cái nhìn dài hạn và kì vọng thì mới dám all in vào một cái gì đó, và bỏ qua được những biến động ngắn hạn do tâm lý đám đông
  3. Chọn cổ đất mà đầu tư: đất có thể tăng gấp đôi nhưng cổ đất có thể tăng gấp 10, 20
5 Likes

Chuẩn đó bác

1 Likes

Thấy không! Càng chim càng lên mà :slight_smile:

Sợ nhất khen thôi

7 Likes

IJC mua 21 ăn cả cổ tức 15%

1 Likes

Nay có tin gì ko các bác, mà idj nó lên mạnh quá vậy, tăng mạnh nhất trong dòng bđs luôn. Có bác nào mua gia tăng giá CE giống mình hôm nay ko.

2 Likes

mời lượn

Mẫu mực

3 Likes

Sang năm DN sẽ càng ấn tượng nữa 2022 sẽ là năm NDT, công ty chứng khoán phải nhìn lại DN! Lúc đó bức tranh idj sẽ rất rõ ràng

2 Likes
3 Likes

Càng lên mạnh càng nhiều tin tốt ra. 2x năm nay có khi quá đơn giản

1 Likes

Càng lên càng mua. Đây là cách tôi đầu tư và thấy có hiệu quả nhiều năm nay bác à

4 Likes

Bơi theo dòng tiền lớn, càng sợ nó càng lên. Đây mới chỉ chân sóng. Cây vol tuần này là cây vol cao nhất trong lịch sử khớp lệnh của IDJ, giá tăng vol tăng theo thì sợ gì ko xúc. Phiên hôm kia ATC xúc giá 17, hôm qua mua giá 16.8, hôm nay rãi mua đều ở các mức giá 16.3, 16,7, 17.3 17.9, 18.1

4 Likes