Tại sao IDJ sẽ là siêu cổ phiếu trong năm 2021?

Cứ phải chặt chẽ thế này em mới yên tâm nè. Lên thốk quá em sợ

Nhờ câu nói này khéo lại có nhiều người đu đỉnh, :stuck_out_tongue:

Một điều rất quan trọng là các dự án của IDJ nằm ở các địa phương không ảnh hưởng của dịch nên việc bán hàng không gặp trở ngại. Đúng là thiên thời, địa lợi.

3 Likes

Cạn cung rồi, số lượng vài tr cổ khớp trong các phiên gần đây đã bị bỏ vào kho khoá tủ lại. Nhanh chân còn có giá tốt trước con sóng thần đến.

tiền về rât đều nhé khoản người mua trả trước lên 1k4 tỷ rùi - dòng tiền mũi né về rât đều e có đâu tư ở đó nên check dòng tiền về liên tục - tiềm năng tương lai dự an quá tốt - chinh sách tuyêt vời khách hàng có người xúc cả 3-5căn thậm chí 10 căn đâu tư tương lai. Quý 4 dong tiền sẽ con cao nữa nhé

3 Likes

2 Likes

Chú ý, cách ra tin báo cáo kqkd hàng tháng này y hệt HSG năm ngoái lúc giá dưới 10. Công ty muốn củng cố và tạo niềm tin cho nhà đầu tư lâu dài để đồng hành cùng doanh nghiệp. HSG giá tăng ntn thì các bác biết rồi đấy.

1 Likes

lãnh đạo đang làm IR THEO ĐINH CHẾ TÀI CHÍNH CHUYÊN NGHIỆP ĐÓ - Đây là điêu rât quan trọng để hút dòng vôn của quỹ trong và ngoai nước nhé -lãnh đạo đang rât minh bach và chuyên nghiệp tương lai IDJ Sẽ rât khủng

3 Likes

Đã bảo rồi, nhanh tay thì còn hàng giá tốt. Lịch sử con này trend tăng thường tăng trong 2 tháng và tăng 60% từ nền tích luỹ. Nền tích luỹ đợt này 15 thì target ngắn hạn sẽ là 26

MWG 5 năm trước thì IDJ SAU NÀY SẼ NHƯ VIC MWG

1 Likes

hình ảnh

1 Likes

IDJ kết phiên vượt 19

năm nay liệu dc 3x to ko bác nhể :d

Quá nhỏ IDJ sẽ có giá 3x trong tháng 9

1 Likes

aps mua xog xog lại kí đc hợp đồng vs quỹ lớn mua nữa thì siêu khủng hả các bác?

1 Likes

cái này chuẩn rui IDJ năm nay lột xác toàn diện quỹ trong và quỹ ngoại sắp tới sẽ xúc IDJ - IR của idj giờ qua chât rui! các quỹ nó quy hoạch Chấm IDJ rui đó thang 9 sẽ nhiêu tin

2 Likes

Hôm nay cầu mua để giá thấp để các bác lướt t+ chốt. iDJ đã tạo nền 18.5 rồi cứ vừa lên vừa tích lũy

2 Likes

Nó đang làm nền 18 rồi bác ạ

2 Likes

Dòng tiền IDJ sẽ chảy qua DIG…