Tại sao IDJ sẽ là siêu cổ phiếu trong năm 2021?

Định giá lại cho tụi e tham khảo đi a :smiley:

1 Likes

đùa em Trang sao gì khiêm tốn thế, ng ta x2, x3 còn chưa tính lồi mồm. mình mới ti ti mà đã gọi là lồi mồm các cao thủ cười cho.

Trong group này rất rất nhiều bác nắm giá vốn IDJ có 3k-5k thôi nhé.
Bác richdad thì tầm 5k-6k nhờ. :smiley: họ còn chả khen lồi mồm thì thôi

Nên là mình phải khiêm tốn, đường còn dài. nên dành sức

1 Likes

E nghĩ khiêm tốn tuỳ việc thôi ạ. Còn đầu tư tuỳ vị thế mỗi người. Giá tăng lên thì mỗi người đều lãi đều vui. Nói vậy cho vui chứ quan điểm em kiến thức thì khiêm tốn còn niềm vui thì nên lan toả cho đỡ căng thẳng hihi :slight_smile:

1 Likes

thôi, nay IDJers ngủ ngon rồi. mơ về 1 ngày nằm trên đống tiền không xa =)). không ai cấm ng ta mơ ước cả :smiley:

2 Likes

KKK bác hề hước thật, chúc các cổ đông ngày mai giao dịch tốt nhé!!!

2 Likes

IDJ của các bác đây, ôm em nó và ngủ ngon thôi ngày mai ta lại chinh phục đỉnh các mốc mới.

1 Likes

Thêm 85ha này tính dễ mà!

3 Likes

Toàn tin tốt quảng bá cho du lịch mũi né. các bác lãnh đạo IDJ có tầm nhìn rất xa.

Lộ diện thành phố trung tâm của thiên đường biển hàng đầu Việt Nam (24h.com.vn)

1 Likes

Sáng ra đã vui r

Liệu hôm nay ce tiếp ko các bác

chinh phục mốc 22 nào.

2 Likes

IDJ dòng tiền vào quá manh mẽ

1 Likes

Nay ai mua 22 hơi căng nhỉ? Mình lại cố gồng và gia tăng ở 20

1 Likes

Em mua giá 21.X xong cái nó lên 22 rồi xuống 20.x rồi 19.x cái lên lại 21 rồi xuống 20.x, nhảy lên nhảy xuống.
Em chóng mặt quá mọi người =)))

1 Likes

cổ phiếu mà ngày nào cũng CE mới sợ, nhịp như vầy là yên tâm rồi, nhìn lực cung không nhiều, sớm muộn cũng chinh phục đỉnh mới thôi :slight_smile:

1 Likes

Bác này thích đu quá nhỉ

kkk em là thánh đu đỉnh mà bác kh biết hả kkk

IDJ rũ song lên tiêp idj tiền vô rât mạnh, ai nhìn ngắn lại. lỡ sân ga - tàu rũ xong lai lăn bánh lên môc mới, index chiều hôi manh mai lai thi nhau đua hàng

3 Likes

IDJ quá khỏe. Cổ đông ko chịu bán ra giá thấp, chúc mừng ae kiên định với IDJ

đùa chứ hàng IDJ em cho vào tủ kính cất kĩ. ngày lôi ra ngắm đúng 2 thời điểm: lúc 9h10 sáng và lúc 14h45p chiều thôi. :D. nay rũ được kha khá các thánh lướt sóng T+ rồi.