Tai sao Tây mua dòng CEO không ngừng?

Louis có mảng năng lượng sạch, họ sẽ thâu tóm ACM vì ACM có trữ lượng đồng lớn, mà năng lượng sạch cần rất nhiều đồng
Đồng đang tăng giá dựng đứng, tốt nhất là thâu tóm ACM cổ phiếu đồng duy nhất trên sàn niêm yết

ACM nát lắm nếu LU-CEO thâu tóm để làm vỏ thì đc.

Thị trường giảm các bác có vui không? e đợi mãi nó mới chịu giảm để thêm hàng. :joy:

Louis thâu tóm mỏ đồng của ACM để khai thác bác ơi, giờ mỏ đồng hiếm lắm, mà nhu cầu bùng nổ, giá đồng đang tăng dựng đứng, thì mỏ đồng sẽ tăng giá trị, rất hấp dẫn để thâu tóm

1 Likes

CEO là mã sót lại chưa tăng rồi tiền sẽ tập trung vào để đưa nó về đúng giá trị. ACM mỏ nát lắm.

em thuộc dạng liều mà vừa ngõ acm cũng ko dám bung vào

1 Likes

Nó đang thâu tóm FID đó

Louis vừa thương lượng với FID xong

E nhìn ACM là khiếp rồi. Ko dám đụng vào cháy khét luôn.

anh Nhân anh ấy định 1 tay che cả bầu trời ư

Anh N cứ con nào chưa tăng là anh ấy làm cho nó tăng nóng luôn. A ấy đang muốn làm du lịch nghỉ dưỡng.

ngày xưa có anh Thụy thuyền trưởng bây giờ có anh Nhân

Theo nguồn tin ko rõ thì anh ấy và nhóm to khác đang muốn sở hữu đất Phú Quốc và Vân Đồn để đón sóng Bds và nghỉ dưỡng.

bác đọc ở đâu đấy

Nguồn tin mật bác ơi, để họ gom dần. Chứ bung tin ra thì làm sao gom được. E chỉ nghe mấy ông anh tay to loáng thoáng thôi, chứ ko rõ.

Có thông tin j chia sẻ với nha các bác

Mỏ đồng hiếm lắm bác, đồng tăng giá dựng đứng thì ông lớn sẽ tìm kiếm mỏ đồng để thâu tóm, mà trên sàn có duy nhất ACM là cổ phiếu đồng, dễ bùng nổ lắm bác

Bác nào hóng được gì chia sẻ vào đây cho cổ đông CEO tham khảo, chờ ngày 3x lúc đó ai chốt thì chốt, ai ở lại thì ở lại. E chỉ hóng được tin ông anh tay to loáng thoáng có nhiều nhóm tay to đang muốn M&A CEO.

1 Likes

Nó thâu tóm FID đang giá 6k kìa