Tạm đóng - 👉 ANV - Cơ hội nào cho cổ phiếu thủy sản trong 6 tháng cuối năm 2023- Hẹn tháng 10 quay lại

, , , , ,

Nói là làm nhé

4 Likes

Sau 39.x , mốc chinh phục kế tiếp sẽ là….

3 Likes

Mừng là bác vẫn còn nhớ được bài mở đầu của em.
Đi với em một đoạn dài bác sẽ thấy những dự kiến của em về giá của cổ phiếu tăng trưởng đều thành sự thật hết.
Đó là:

• VCG: 25.2 (giờ tính ra đã hơn 28 rồi)
  • SSI: 30 (Tính luôn cố tức)
  • KBC: 32 (khỏi nói)
  • PVS: 35 rất nhiều lần rồi.
  • ANV: 40 chờ đó đi.
10 Likes

KBC về cơ bản tớ vẫn còn nguyên vùng 29.x yên tâm để đó; ANV đã nhặt nháp chút rồi, vẫn đang tiếp tục nghe ngóng thêm động tĩnh để nhặt thêm nếu có tín hiệu rõ ràng hơn

4 Likes

Mai có bác nào mua cùng nhà e ko

3 Likes

Cụ uy tín

3 Likes

Tớ vẫn kỳ vọng ANV cho nửa cuối năm 2023 về xuất khẩu và nhu cầu trong nước tăng

2 Likes

Xuất khẩu đang có gạo với thuỷ san mang $ về để phục hồi kinh tế chắc từ h cuối năm chắc đc ưu đãi nhiều mọi người nhỉ

2 Likes

Nhu cầu cá tra của ANV trong nước thị trường hơn 100 triệu dân bất ngờ cũng tăng mạnh

ANV _ Bắt tay Bách Hóa Xanh, với sản lượng tiêu thụ kỷ lục 600 tấn trong 3 tháng, Tổng Giám đốc Navico Doãn Tới mong đây là cơ hội để đưa cá tra, cá ba sa đạt chuẩn xuất khẩu vào các kênh bán lẻ, tiếp cận người tiêu dùng Việt.

2 Likes

Nay gom 37,05, có cụ nào chung nhịp ko ạ

2 Likes

Thêm mảng phân phối này được đấy bác hệ thống họ có ok rồi đi đc mảng này cũng là cơ hội cho các mảng khác nữa

3 Likes

Nhìn ANV thấy thèm muốn nhặt thêm lắm rồi, nhưng mà cái cần bây giờ là “Thủ tục đầu tiên ……tiền đâu”……giờ chốt lời KBC, CII…em nào cũng tiếc.

Theo các bác CII tớ nhặt 18.45 giờ đã 20.6 nên chốt bớt qua cân ANV thêm không nhỉ ? Mót quá

Nay chứng Châu Âu và Mẽo có gì mà hưng phấn thế a, e nhỉ ?

2 Likes

Mai thứ 7, cuối tuần gia đình mình ủng hộ ANV nồi lẩu cá tra

3 Likes

TA đang ủng hộ em nó. Đặc biệt là Vol.

6 Likes

Như đã nói :slightly_smiling_face:! Bay lên cùng các vì sao! @Linhht

5 Likes

Anh thấy người ta bắt đầu đua vì sợ mua trễ sẽ phải mua xanh đậm, thậm chí…

4 Likes

Chị Doanh linh cảm gê quá.

2 Likes

Thậm chí tử…

5 Likes

mong được mặc áo tím

3 Likes

Ngoài bắc đang mưa to :grinning::grinning::grinning: có nồi lẩu này ngon quá bác.

5 Likes