Tam sàn cấp báo! Tin hot mỗi ngày dành cho chứng sỹ F247!

Tặng anh em TAM SÀN CẤP BÁO. DẠO NÀY CHẮC ANH EM SAY SÓNG RỒI ĐÚNG KO ?
Chứng khoán nó lạ lắm. Khi ai cũng bi quan chán nản không thấy hi vọng gì, họ lặng lẽ chia tay rời tàu trong nước mắt đầm đìa thì lại đúng lúc đó con tàu rời bến. Chân những con sóng thần thường rất mơ hồ và hiếm có ai đủ trình để nhìn ra nó. Nhưng có một quy luật là cái gì chán nản tuyệt vọng thì giá rẻ như cho như xin. Và một lớp đại gia, giới tinh anh mới sinh ra từ đây.
Một khi đã bán đáy thì thua cả cuộc đời. Khi nén quá sâu cổ phiếu như cái lò xo bị nén lâu ngày sẽ bật mạnh. Và khi đó bị khớp tâm lý không dám mua lại nhìn cổ phi vạn dặm vài lần thì chết thật. Bán một tài sản dưới nhiều lần giá trị thật là điều mà những người thông thái không bao giờ làm.

3 Likes

Vẫn còn màu vàng ad ạ :sweat_smile:

2 Likes

Tam sàn cấp báo. DJ hôm qua báo tin vui. Liệu nay VNI có tích cực theo chân toàn thế giới ko.

1 Likes

Chào buổi sáng bằng 1 cốc Cafe và những tin “giật gân” đầu ngày nhé các bác:

Xem full tin

Xem full tin

Xem full tin

Xem full tin

Xem full tin

4 Likes

Chuyên mục bổ ích quá. Đỡ cần phải lướt báo Cafef rồi vietstock, Vnexpress. Cảm ơn team F247 nhé. Chúc team luôn phát triển ra nhiều chuyên mục hay phục vụ cộng đồng

2 Likes

Hy vọng các ông admin dev nhanh cái tính năng push mấy cái tin này thẳng vào điện thoại

1 Likes

App điện thoại dùng mượt Ko bác. Để em download về thử

1 Likes

Nhìn lạ mà đẹp hơn bản web. Hay quá cảm ơn Team f247

1 Likes

đừng vào đây kiếm fame nữa Khải ơi, để chủ pic post tin được rồi, pic này sẽ hay hơn nếu bác không cmt nhé, hãy tự trọng . chào thân ái

CẤP BÁO PHIÊN CHIỀU 17/3 Căng cực căng cực căng cực!!!

5 Likes

Xem thông tin,tìm thông tin trọng yếu,cảm ơn bác

Chào buổi sáng đầu tuần bằng những thông tin quan trọng trước giờ “căng não” nhé cả nhà:

Xem đầy đủ

Xem đầy đủ

Xem đầy đủ

Xem đầy đủ

Xem đầy đủ

2 Likes

Có tin của UBS là lạc quan nhất thôi, còn lại đều xấu

Thanks các ad đã tổng hợp thông tin cho ae cùng hay

Tầm này mấy ông kịp chốt lại nhịp trước lại cười khà khà

Cấp báo phiên chiều 20/3 cho cả nhà

Xem ngay

Xem ngay

Xem ngay

2 Likes

“Điểm tâm sáng” bằng những thông tin quan trọng trước phiên giao dịch ngày 21/3 nha cả nhà:

Xem chi tiết

Xem chi tiết

Xem chi tiết

Xem chi tiết

Xem chi tiết

1 Likes

. để xem tin

Topic rất hay :clap::handshake::tumbler_glass::tumbler_glass:
Theo Andjku thì chúng ta ko nên Comment vào Topic này để tránh loãng nội dung ( comment này sẽ đc xoá sớm ) :slightly_smiling_face:

4 Likes

không sao đâu bác, mn cứ comment thảo luận thoải mái nhé. Có tin gì hot mà các bạn Admin chưa tổng hợp update vào topic này thì bác có thể chia sẻ với mọi người nha.

4 Likes