Tâm sự A7. Kẻ hủy diệt sẽ phá mọi kỉ lục nhân nhiều lần tk của tất cả những nhà đầu tư vĩ đại nhất thế giới

Trong một báo cáo về thị trường chứng khoán Việt Nam mới đây, ông Petri Deryng, quản lý quỹ Pyn Elite Fund nhấn mạnh rằng không hề nhìn thấy tác động tiềm tàng của căng thẳng Nga -Ukraine với thị trường chứng khoán Việt Nam. Người quản lý Pyn Elite Fund cũng tỏ ra lạc quan với thị trường chứng khoán Việt Nam trong vòng 5 năm tới. VN-Index sẽ hướng đến vùng 2.500 điểm. Hiện nay, các công ty niêm yết Việt Nam có bức tranh tài chính vẫn rất khoẻ. Trong bối cảnh kinh tế toàn cấu yếu, xuất khẩu Việt Nam tăng chậm lại nhưng kinh tế Việt Nam vẫn chống chọi được. Chiến tranh vài hôm cổ quay lại tăng bà con bán hôm nay lại quay lại ủn đít thôi ! Chúng nó oánh nhau chả liên quan gì bds việt

1 Likes

chửi QC nhiều vào giống chửi thìn râu ấy rồi nó phi ko có đỉnh cho mà xem

Kkkk

14 Likes

Thầy ơi siêu cổ Điện Quang giờ còn chơi được không ạ

mời cụ sang pic chơi

1 Likes

Lên mau kẽo muộn.

Kkkk

22 Likes

Mấy thằng bốc cờ chơi + Tự lụn

Ae cứ quan tâm tây tàu mà quên đi việc giữ hàng thật chặt.

1 Likes

Tây gì tụi đấy. Tây lông thui bác. Dig có tiền xúc thêm. Qua em vừa nhặt thêm được mấy nghìn giá sàn.

A7 chắc tính nhầm rồi ạ, em tính để tiêu hết 40000 tỷ cấp bù lãi suất 2% thì phải cho vay dư nợ lên đến 2 triệu tỷ chứ ạ

Thầy hơi nhầm chút tức là 2 triệu tỷ đồng cho vay giá rẻ được NH bơm ra! Haha tiền đè vào BDS là chính.

dig

1 Likes

Mõm vừa thôi Tuấn

Đợt này xem thời sự thấy Thủ tướng đang đôn đốc các dự án đầu tư công quyết liệt thật, các cụ chắc chỉ xem facebook, ■■■■ thấy suốt ngày nga -u quên cái trước mắt, toàn lo đâu đâu.hihi

1 Likes

Tuyệt vời lắm sếp A7

Buffet nói chiến tranh là cơ hội để mua cp