Tâm tình "chứng sỹ" - #7: Có nên chia tay chỉ vì người yêu phán: "TT chưa ổn e ạ, VNI còn về 800 900, giờ e mua chưa phải là đáy"

Khá thú vị

Có ae nào chơi thử trên sàn gk chưa, cho mình xin ít review với

ok

chạy KPI đấy, tầm 40k/1 tài khoản bạn thuê mình chạy cho 1 ngày 100 cái

Ơ hic mình là nhà dtu cá nhân thôi b ơi!

1 Likes

#5: Tìm bạn cùng lỗ hàng chục triệu đi chơi lành mạnh (bao tất)

Chào admin, mình là nam đang làm kinh doanh, thu nhập khoảng 100tr 1 tháng. Do đang quá stress với công việc đầu tư chứng khoán nên nhờ admin đăng giúp mình confession này lên để tìm 1 bạn nữ cũng đang chán vì lỗ như mình, sẵn sàng nghỉ làm ngày mai cùng mình đi ăn, đi xem phim cả ngày (tất nhiên chi phí mình sẽ lo hết). Nếu bạn nữ nào đồng cảnh ngộ bắt đáy và đang lỗ 2 tháng lương như mình dù thị trường mấy hôm vừa rồi đã hồi phục thì càng tốt, mình và bạn ấy có thể chia sẻ nói chuyện khi đồng cảnh ngộ và bàn bạc về chiến lược đầu tư tương lai.

Lịch trình mình dự kiến: đi ăn, đi cafe, đi xem phim. Bạn nữ gợi ý cho mình đi ăn đi chơi ở đâu vui vui, thú vị thì mình cũng sẵn sàng cùng bạn đi luôn.

Ăn món gì cũng được tùy bạn chọn, trừ hải sản ra vì mình bị dị ứng hải sản.

Phim gì cũng được, bạn thích phim gì mình đặt phim đấy, trừ phim kinh dị vì mình hơi yếu bóng vía, xem kinh dị thì tối mình sợ không ngủ được.

Cafe uống quán nào cũng đc, nhưng bạn chọn quán có đồ đá xay nhé vì cafe đắng lắm mình không uống được.

Bạn nữ yên tâm là mình đi ô tô tới đón, không lo trời nóng 40 độ ở Hà Nội.

Xe mình 4 chỗ nên bạn rủ thêm tối đa 2 bạn nữa cũng được. Rủ thêm bạn nào có kinh nghiệm trải qua thị trường downtrend thì càng tốt.

Đi chơi lành mạnh nên nhờ admin đăng giúp mình nhé.

Topic trên Facebook: link

3 Likes

@Annabel Bel kìaaaa. :sweat_smile::sweat_smile::sweat_smile:

3 Likes

:rofl::rofl::rofl: rất tiếc là tui k ở Hanoi :rofl::rofl::rofl:

2 Likes

Bel cũng thua mà Bel không chán có được đi ăn hem😅

3 Likes

Lương tháng 100 củ mà lỗ 2 tháng. Tức là có 200 củ mà đã chán thế rồi, mất 50% chắc lại nhảy lầu hả bác :joy::joy:
Nhiều anh em lỗ bao nhiêu năm tích góp rồi ông bạn ơi :joy::joy:

2 Likes

Xe 4 chỗ thích thế. Nếu đồng ý, cho mình bám nhập hội cùng được ko? Có đủ mọi tiêu chí, mỗi cái ko phải là nữ mới đau :cry:

3 Likes

A đọc kĩ xem. Bác ấy bảo dc dẫn theo 2 bạn. Đâu có nói là bạn nam hay nữ. :sweat_smile::sweat_smile: kèo này nghe đc í. :rofl:

3 Likes

Em nhận kèo đây, em là nữ em đưa bác đi cũng

1 Likes

Vâng ạ. Nhưng chị cho em biết danh tính và làm quen trước được hok :roll_eyes:
Em còn trẻ con, thích đi chơi, mà 2 bà chị em @Annabel với @Bernice ko cho em đi chơi với người lạ khác giới ý ạ :persevere:

3 Likes

E gọi là chị chắc là nữ rồi:) em hiền queo à

1 Likes

Ơ đâu, em là con trai mà chị ới :flushed:

1 Likes

Sr Sr đọc nhầm nha, danh tính thì mình dùng tên thật trên nich nhá :slight_smile: có mấy bà c đáng đồng tiền bát gạo ghê :wink:

2 Likes

Dạ, vầng. Sát thủ đáng yêu lắm ạ :hot_face:

2 Likes

hãy chiếm lấy a đi, dù a đã có vợ rồi :frowning: nhưng lỗ quá :)))

Chémmmmm gióooooo!!! :rofl::rofl:
@Anpha_jr lên hốt ông anh ông về đi này. :sweat_smile:

3 Likes