Tán phét chứng vịt - tập 1

Anh em chứng vịt đâu cả rồi :grinning_face_with_smiling_eyes:

2 Likes

Tán phét gi cho khuây khỏa đi các bác, hoa hồng ROS của em chắc còn mỗi chậu đất

4 Likes

Giàu nuôi cá, khá nuôi heo, nghèo nuôi vịt
Nuôi chứng vịt ngày càng nghèo nhỉ :grinning:

3 Likes

Bây giờ lại yêu thích anh Đức nhà tôi à :grinning_face_with_smiling_eyes:

3 Likes

Copy Linkhay! Chắc bác cần cúng giải hạn! :grin:

3 Likes

Ae đã no nê chưa? TT lên mà có vẻ ae vẫn buồn bác @Chanh, ko có thịt ăn giống bác chanh nên buồn vì toàn ăn gạch đá :smile:, qua tuần anh tôi khởi nghĩa cái cho bà con vui chỉ có hàng a tôi mới làm bà con vui được

2 Likes

Tháng này cô hồn nhiều! nên bác biết mã nào cô hồn nhiều để em cúng với bác!, em cứ nguyên tắc tháng cô hồn đánh ck cô hồn :grin:

4 Likes

Link siêu tầm

3 Likes

Tình hình là lái lại đánh chết PS cho cơ sở thăng hoa rồi :smile: và tháng này chỉ cúng mã ck cô hồn thôi :smile:

2 Likes

Chắc phải chất đá, xây chuồng bác ợ

2 Likes

Bán đi, BBA anh tôi làm trùm :grinning:

2 Likes

Hàng a tôi ngon rồi yên tâm! Tin xấu ra ngập đầu mà ko giảm là bị thâu tóm rồi đó :smile:

3 Likes

E cũng suy nghĩ nát óc hôm qua tới giờ
Ros 12/8 bi đình chỉ, tin này nếu nội bộ biét trước thi sao ko sàn đầu phiên lun
Phút cuôi giao dịch e lại thấy hơn 1tr cổ khớp lệnh giá 2.80 :roll_eyes:

3 Likes

Chào các bác. Tin càng xấu càng hold và múc thêm cho bớt sợ

3 Likes

:grinning_face_with_smiling_eyes:

Hàng a tôi năm nào trả xấu tốt Đan xen ai là cổ đông lâu năm chẳng lạ gì … báo chí dìm giai đoạn này lại cảm ơn … lại chuẩn bị giống Hag rồi …

1 Likes

Ngày chước nói với anh em và đại gia phế liệu rồi .heo của anh Đức lên 25k . tôi bán lại cổ phiếu cho bác Rác mà :blush:

2 Likes

Kkk …. Bác ngồi canh đi để em hốt xong hàng a tôi , đá thần làm kim cương em sẽ fomo cho bác úp bô … thường thì Hag và Flc là ae mà :blush:

2 Likes

Ros đợt này mệt thật đó nha các chế.

2 Likes

có khi lại là chiêu trò của thâu tóm…

1 Likes

Tuần mới có tin tức gi hót hót ko các bác

1 Likes