Tán phét chứng vịt - tập 1

Chứ gì nữa … quấn quýt aQ như ch.ó thân chủ …

2 Likes

Đời nó bạc vậy! Lên voi xuống C.h.ó, mọi người quay lưng! Nhìn họ nhà Anh Nhân lên lại kiếp thật, mà hàng đó chắc ít người chơi ah bác Rác?!

2 Likes

:smile:

Nhà a N nó nhúm cổ … mấy anh gom đủ ủn lên để bán trả nợ bank ko để cả mấy tháng nợ bank lỗ chết … lại ce hết rồi kìa

Hàng a Tôi lại chuẩn bị đấy ! các anh gom hàng a tôi nhiều rồi đợt vài trục trẹo cổ còn đang om ko kéo lên mà bán thì lại ôm trả lãi bank tăng lỗ sặc máu !

Hết aN lại đến aQ kiểu kiểu nó vậy bà trà đá nói vậy!

3 Likes

làm báo để viết bai dìm hàng, media các kiểu thịt đà điểu ah :smile:

2 Likes

Có chuyên môn chứng khoán thì dễ làm chim lợn hơn bác!! :grinning: Mà nghĩ nó chán, kỷ luật thì đuổi mịa đi, đưa về phòng ban vớ vẩn! Như mấy lão dính án kinh tế, lại toàn về ban kinh tế!

2 Likes

Mấy lão dính án là đưa về Ban KT TW, làm phó ban, cho ngời chơi xơi nước ( giảm lỏng) rồi mới trảm, như bác Thăng, bác Phong và nhiều bác nữa
Còn bác Dũng này cũng sớm muộn thôi

2 Likes

Ối rồi kiểu nhân sự của NN mà phải nhân văn chứ! Nhưng biết tự trọng thì nghỉ mẹ đi bao năm thiếu éo gì tiền mà cố đấm ăn xôi! đúng là mặt cũng dày

2 Likes

Theo thuyết tháng cô hồn “Đại tiệc cúng cô hồn” lại thành Nhân, Thành quả"Q", thành Sang, Thành Huy :smile:

Tất cả hóa kiếp luân hồi … :laughing:

2 Likes

A cha, cái ban Kinh tế đúng ra phải là xương sống cho đất nước, toàn đưa sâu mọt về đó + cảm giác Nhà Nước không coi trọng làm kinh tế mấy!! :sweat_smile:

1 Likes

Ối Cha! Sang Fit cũng hốt em quả! Đu 17.x vì thấy cái dự án cộng tác với bọn Crytalbay ngoài ninh thuận ngon quá! Chơi quả về 5.x thốn quá, đúng là chỉ có “trường vốn” mới chơi lại bọn Nhái! :grimacing:

2 Likes

:smile:

Thế mới là cô hồn … ko cắt thì để đấy lo gì ko chốt năm nay thì năm sau coi như múc đất, năm nay có sang lại ngon ấy chứ bác còn cái game tỷ đô Kiểm toán định giá 40.x đó

2 Likes

Rút kinh nghiệm rồi bác Rác, lỡ có đu thì nằm im chờ, bọn Nhái nó kiếm tiền nó cũng phải đánh lên!

2 Likes

:grin:

Mấy a ép xuống cũng mang tiền mình ra đỡ giá, rồi cũng phải oánh lên mà bán thôi …

2 Likes

Cô hồn nhà mấy aS với aH thiên thật mới nhắc nó đã chạy … còn cô hồn nhà a Tôi hùng hậu nhất có khi lại 5ce mất …kkk

2 Likes

2 Likes

:grin:

Công nhận bác phải trở thành tiên ngàn năm tuổi

Nhìn hoa hồng của bác @Nguoilinh-F0 kìa hóa ra lại đểu :smile:

1 Likes

ĐẾCH HIỂU CÓ CHUYỆN GI VS EM NÓ :smile:

2 Likes

13tr fl ối trời! ăn dày quá

2 Likes

có biến căng r đó :smiley:

2 Likes