Tặng pic này cho chim lợn hot. Nói chuyện mất lịch sự nghe mệt quá

Mai có CE ko bạn

1 Likes

KSH có game thật mà, may hôm nay mình vào thêm được giá xanh ko thì mai lại phải đặt ce sớm

1 Likes

chắc ce thui, vì hôm nay vot khủng + ce rùi

1 Likes

3000 tỉ là 2018 nhé, năm nay được có 2600 tỉ thui, nhưng KSH chiếm 81% vốn thì với 1 cty peny mà có doanh thu đến cả hơn 2000 tỉ là quá khủng, mai phải vào ce sớm thui

3 Likes

chắc vượt 10 nhanh thui, vì dù sao hôm nay game 3000 tỉ đã dò rỉ rồi, từ mai chắc phải ce sơm ko thì F0 vào cướp hết hàng

2 Likes

nói chủ đề khác đi các bạn ơi, mai tui còn vào được giá xanh, ko lại phải ce

ui peny mà có cty con có doanh thu khủng thế, mà lại kd xăng dầu thì chỉ lãi lớn ko có chuyện lỗ =>> KSH có game lớn rùi, mai chắc vẫn vào được xanh đầu phiên,

1 Likes

Từ từ đừng nôn nóng kẻo bị úp bô bây giờ

Ksh chưa tiết cung, Em ai muốn mua mai sáng vẫn có thể vào được

1 Likes

Đầu tư vào penny có công ty con và câu chuyện riêng như KSH dễ ăn bằng lần

1 Likes

thanks ad đưa thông tin nhanh chính xác, mình đang vào lệnh buy nhé

Cty này khai khoáng ở đâu vậy. Mình đọc tiền thán là cty Hamico. Mình ở hà nam thì biết Hamico mạnh lắm. Nhưng giờ có vẻ ko còn liên quan hamico

sếp Mai sang tay lâu rồi bạn; tập đoàn Hamico lớn mạnh, tiên phong lập bãi tập gon mời các sếp Hà nội xuống chơi…

trước là hamico khai thác quá nhiều đá , đất ở hà nam, ninh bình và hòa bình, mấy năm trước còn góp vốn 200 tỉ tương đương 81.6% mở cty xăng dầu đại việt, giờ cty con này làm ăn lãi quá trời, doanh thu cả ngàn tỉ, game lớn năm nay là lấy tiền ln từ đại việt

KSH thoái sạch vốn từ các công ty con từ 8/2019 rồi các bác nhé. KSH: Nghị quyết HĐQT v/v thoái vốn công ty đã góp vốn - KSH: Nghi quyet HDQT v/v thoai von cong ty da gop von | Tình hình SXKD - Phân tích khác | | CafeF.vn

1 Likes

Cùng là game Đại Việt 3000 tỷ lùa gà 2019, bao nhiêu bác mất tiền với lái. Giờ lại bản cũ sao lại lùa F0.

2 Likes

Chuẩn bị ăn bô thật rồi

KSH vượt mệnh giá nhé :heart_eyes:

Anh em mua thêm KHB ra kế hoạch lãi khủng 60 tỷ, eps 2k nhé :heart_eyes:

2 Likes

Ai mua được KHB ăn ngay trong phiên nhớ like cho em nhé :heart_eyes: