Tặng pic này cho chim lợn hot. Nói chuyện mất lịch sự nghe mệt quá

Đâu rồi,im thế

Có thì ttin cho anh em chiến; đừng đưa ttin tào lao lên; tui mới ktra thì thấy ông Tổng gdoc cùng đại diện cho 2 cty ksh và xăng dầu Đại việt;;; vol nổ hơn 10 cây rồi;;;

1 Likes

Chim lợn mà nói chuyện mất lịch sự nên không thèm đưa, tự tìm hiểu nhé :heart_eyes:

Kế hoạch mua ra năm 2018, báo cáo 2020 vẫn đang trong quá trình mua xăng dầu Đại Việt, hiện tại lên cafef thì nó công bố KSH đã sở hữu 81.6% rồi :heart_eyes:

KHB nhờ sở hữu công ty con quá ngon mà tháng 7/2021 ra tin lãi 60 tỷ, KSH cũng sở hữu công ty con ngon trước sau gì cũng ra tin lãi hoạt động tài chính :heart_eyes:

Ktra lại comment tôi nhé; tôi có ttin gì tào lao mà bác la toán lên thế; ttin tui cung cấp thì ae nào chơi chứng cũng tìm được;;; hãy xem kỹ rồi phát ngôn để anh em trên diễn đàn cười cho…

1 Likes

Phản biện nhưng ko đưa ra được dẫn chứng để bị chửi thì lại giở văn ra à :rofl:

hình ảnh hình ảnh

đây là thông tin cũ rồi trong BC thường niên năm 2020 của KSH thì Công ty Xăng dầu Đại Việt ko còn là Công ty con của KSH nữa

Bác ko vào sớm em ăn bô rồi

1 Likes

Toàn là thành viên mới chưa được kiểm chứng bằng like

Hôm qua với nay ăn bô rồi nhé

Dã man

1 Likes

Bọn ác nhân

Em thấy sau khi chuyển tiền mua, bác Hoàng Trọng Khánh tổng giám đốc KSH đã về làm chủ tịch xăng dầu Đại Việt rồi, trên báo cáo kiểm toán cho biết đang trong thời gian thực hiện hợp đồng

Ngoài xăng dầu Đại Việt, KSH còn có các khoản đầu tư khác sẽ mang lại lợi nhuận trong năm 2021 là:

Cụm Công Nghiệp Sơn Nam, KSH hưởng 60% lợi nhuận, gia hạn 31/12/2021 tức quý 4
Công ty CP Năng Lượng và Vật liệu LEG, KSH hưởng 80% lợi nhuận, gia hạn 09/08/2021 tức quý 3
SREAL, KSH hưởng 70% lợi nhuận, chưa rõ thời gian, vì có thể gia hạn kéo dài

Bác này ác quá, em chỉ có một nick này thôi, mấy nick kia là của thành viên khác
Bác chim lợn làm nhiều người bán lỗ tội người ta, mai lại phải mua giá cao
Quý 3, quý 4 năm nay KSH có lợi nhuận từ đầu tư rồi, còn xăng dầu Đại Việt KSH vẫn đang trong quá trình mua, bác chim lợn là đã bán rồi

Nay lại vào tiếp KSH tiềm năng còn nguyên nha :heart_eyes:

khỏi giải thik nhiều, thik thì vào …các bác có ăn, em được gì nào… không có ăn kẹp tí la ó lên;;; chơi hàng upcom phải chấp nhận rủi ro, muốn ăn đậm phải tìm hiểu chứ, ai dọn cổ cho ăn…

1 Likes

Nhưng em đề nghị bác nào hôm qua chim lợn sai sự thật làm mọi người bán lỗ giá đỏ vào xin lỗi cái :heart_eyes:

Nói chứ cũng nhờ bác gì đó chim lợn mà em chịu khó vào xem báo cáo, lòi ra tin quý 3 quý 4 KSH có lãi :heart_eyes: