Tập đoàn duy nhất lãi hơn 1,000 tỷ/năm có giá dưới mệnh

Năm rồi mới chia cổ tức 15% TM đó bác.

2 Likes

Các bác nước ngoài đang gom trở lại trong 2 phiên nay.

2 Likes

Cầm cổ mà tức ấy :joy: ae đầu tư kiếm doanh nghiệp ko chia cổ tức mà húp

1 Likes

Hàng này mua để đầu tư, không phải hàng lướt nha bác nên đừng tính ngắn hạn rồi chê õng chê ẹo.

2 Likes

Con này thật sự mình ko biết tên cty nó là sao mai luôn ấy, mới xem mới biết

1 Likes

Tại vì bác thích hàng nổi tiếng nên ít để ý thôi. Đây là tập đoàn số 1 ở miền Tây Nam Bộ VN đó bác.

1 Likes

Chưa nghiên cứu kĩ và tự tin con nào như L14 :joy::joy::joy: mình only bds, đang t+ 1 ít than tvd

1 Likes

Vâng ạ. Chúc bác thành công.
Em chỉ giới thiệu hàng đầu tư có cơ bản nên nhiều người nhìn thấy chán lắm.

2 Likes

Chủ thớt theo đuổi ASM-IDI lâu quá chưa ra đc, lập thớt pr nhiều lần rồi.
Trc đây, hàng này bọn tay to, cty ck nhào nặn (bởm thổi dìm đạp)… những năm 2018-2020, ko ít ae nhỏ lẻ banh xác vì đu bám ham giàu, chưa nói bọn lãnh đạo cty cũng đua nhau…đánh chứng. Nói chung theo t hàng này thuộc nhóm hàng tạp nham, mua đầu cơ lướt sóng chứ đầu tư thì vứt!

Bác nói vậy là không hiểu về em rồi. Ở bên topic Nhà hoa tím của em, em ra vào hàng nào giá bao nhiêu, em đều có báo. Bác đừng nói là em kẹp hàng, PR thoát hàng thì…lạ lắm. Bác không tin cứ copy đoạn này của bác, vào nhà chính của em mà comment thử xem phản ứng của mọi người thế nào.

2 Likes

Cái này thì thớt có công khai hết, từ bên topic kia qua đây mà :smiley:

1 Likes

Giá này thì kẹp gì bro. Ý t là bro bơm thổi nhiều lần rồi chưa chốt đc vì không ăn. Hàng này giờ tay to nó ít để ý rồi, nhào nặn giờ dễ hiểu thành thao túng và vào lò nên không còn như trước. Dòng tiền cũng không còn uu ái, lãnh đạo dn cũng ko còn mặn mà đánh chứng. Theo t, hàng này loanh quanh giá 10 là hợp lý rồi, mấy năm chia cổ tức một lần, rồi nhiều lần chia giấy, giá loanh quanh 10 là hợp lý quá rồi, ko hơn

1 Likes

Không hiểu ý bác muốn phản biện gì luôn đó. Em chỉ lấy cái ý là loanh quanh 10. Giờ bác mua 8.5 có phải có 15-20% sau một thời gian đầu tư không? Điều đó với em là quá tốt rồi. Bác đòi hỏi gì nữa?

1 Likes

Với tôi, 8-10 là cũng loanh quanh 10, chỉ thế thôi ko bán hơn đc. Giờ bão hòa rồi thì giá 8.5 là hợp lý rồi, có xuống 7 thì vẫn thế, dân tình không để ý hàng này nữa như những năm đc nhào nặn trc kia. Có lập nhiều topic giá cũng ko lên đc vì lợi ích nó mang lại chỉ có thế. Hiện giờ vẫn còn những hàng khác tốt, tự tìm sẽ thấy, cứ im im đi là 1 mình ăn tiền

1 Likes

Vâng em hiểu ý bác rồi. Em sẽ không phản biện gì thêm và mong bác cũng thế.

2 Likes

hag nữa chế ới cũng dưới mệnh lãi 1k tỷ đấy

1 Likes

P/S: bật mí với bro t cũng từng nằm trong nhóm nhỏ lẻ bị vặt ít lông, ngày bọn tay to asm-idi tung hoành nganh dọc nên hiểu hàng này là ntn, nhỏ lẻ đầu cơ lướt sóng ngắn hạn ok, đầu tư thì né (Tây nó rành lắm, hàng tốt giá rẻ triển vọng để đầu tư nó đã không tha)

2 Likes

HAG điểm vào điểm ra bên kia em có nhắc đến 10 lần rồi mà bác.

1 Likes

Nhắc đến ASM thì ko thể thiếu IDI

1 Likes

Lỡ phím TVD nên mình xin phép hô thêm là t+3 có lãi tính từ hôm nay nhé!

1 Likes