Tập đoàn NOVA Đang sở hữu những gì - ----- Anh em nên xem qua khi muốn tìm hiểu hay đầu tư NVL

Lướt 1 vòng toàn anh em canh black friday thế này thì chết dở. Mai em lên tàu với bác nhé.

lại còn Búa Liềm nữa. tôi cũng chịu cụ rồi :sweat_smile:

2 Likes

Khác mà, PTC là bác chủ gom từ thấp hô lên cao để ra hàng. Con này hô từ cao, nằm sàn liên tục…khả năng cao là con này bác chủ chỉ hô…kg vào hàng.

1 Likes

Xét về tỷ lệ đòn bẩy thì evergrand gọi novaland bằng cụ. Đất đai, tài sản nhiều nhưng mà quan trọng là có bán được ko?

Cao thủ ko ai vào hàng cây nổ vol đó

1 Likes

Bờ rồ ơi, tính e hướng tới khách quan , có sao nói vậy . Vì là nhạy cảm nên em ko muốn đưa lên, e nghĩ thông tin là chuẩn vì từ thân cận chuẩn . Nvl đc cứu về mặt ck thì ai cũng muốn, ngay cả em . Nhưng nếu là nhỏ lẻ cứu theo một cách nào đó khái niệm đc đưa ra thì em không muốn tí nào . Nếu là vụ thoả thuận ngầm sang tay tập đoàn đổi chủ mà bắt đầu từ cp trên sàn thì mới đúng là ngã ngũ . Nhưng hiện giờ chưa có dấu hiệu gì là vậy kể cả ck hay thông tin, ngày trước flc nhiều thông tin thâu tóm , dn lởm nhưng đất nó nhiều rồi cũng thu hồi . Nova mà vào tầm ngắm như a Q thì 10 tài sản bây giờ chỉ làm thêm nặng tội chứ ko được gì cho cổ đông.
Em nói cá nhân e nghĩ vậy , bờ rồ đưa thông tin góc nhìn về mặt con số e thấy chuẩn , còn góc nhìn riêng em và bờ rồ lúc cùng lúc khác là bình thường bờ rồ nhỉ

Ai bắt đáy Novaland nhớ xem Evergrande nhé

2 Likes

Giá chuẩn bị re rui

cả 2 đường đều hẻo quá,mọi thứ đều khó khăn với em NVL cũng như các em BĐS khác lái muốn đánh lên cũng khó. Mấy hôm nay BANH lại quá hay nên càng quyến rũ các ae traders

1 Likes

Tỷ lệ nợ vay trên vốn chủ sở hữu của NVL cao gấp 4 lần Evergrande đúng ko nhỉ? Bác @onlyU9 tính chưa mà hô bà con bắt đáy?

Trước mắt thì hỏi NVL lấy tiền đâu để trả trái phiếu năm 2023?

1 Likes

Còn 15p vào vấn đề, ae đọc 1 cái rồi quuết định nhé

Chưa hiểu ý đồ của bác @onlyU9 là j. Thấy lạ lắm. Bác hỏi thuê cho đội nào ah

Em hỏi tí, thế cuối cùng có pác nào có cổ Novaland chưa và bao nhiêu?:joy:

Chiều nay múc 10k NVL chơi

Chiều nay bộ đội về giải phóng Nova. 14g tổng lực xuất phát đớp sạch hàng rơi vãi

cchuẩn lắm. 14 giờ đớp sạch lừng lững phi lên 10 cây tím

1 Likes

Chất bán gần bằng lúc trước giải cứu ấy nhỉ, khiếp quá, hóa ra nhỏ lẻ lào vào đớp mấy chục triệu chứ chả ít, còn lại là quay tay

2 Likes

sau 14h 130 triệu cổ chất sàn bán ko ai mua

1 Likes

Quan trọng là VND hay HPG ko ai bịa chuyện là siêu tập đoàn thây tóm niêm yết cửa hậu cả )) Lên toàn bịa chuyện lừa mấy F0 mới tham gia thị trường.

1 Likes