Tất cả chỉ là cú lừa, VNINDEX sẽ tạo đỉnh vào ngày 15/5/2023 và tiếp tục hành trình dò đáy

, , , , , , , , ,

Đại đô đốc phán sao cứ làm ngược lại . Đôi khi mô hô down nhưng tay lại ấn phím mua , người thông mình quá thường không sống lâu đâu

1 Likes

Nếu thế giới sập, VN sập thỉ bác sẽ được như ý …nhưng ngày đó còn xa vời vợi !

Thời bơm tiền , thời nâng hạng mà lại short …kỳ lạ quá!

Mẽo chỉ cần FED tuyên bố ngừng tăng ls là up rồi, chưa nói đến hạ ls như VN, Mẽo hạ ls như VN thì ck tốc váy!

2 Likes

Bác có là các a lớn ko mà bác biết các a bị hốt xác? :rofl::rofl::rofl:

1 Likes

BĐ không biết nói dối! Hihi

1 Likes

Thằng tư mã ý này đánh ngu bỏ mẹ lúc người ta kiếm một đống ra thì ngồi ị đùn đứng ngoài sợ rồi hô về 650 giờ không có hàng thành ra trong lòng nóng như lửa đốt đít phun ra cả lửa cho nên chỉ muốn hô sập để doạ cho bọn nó sợ té đái là nó vào gom được giá rẻ

Tôi luôn đánh giá cao quan điểm thống nhất từ đáy lên đến đây của đô đốc. Mãi yêu.

A Ý cầm full tiền nửa năm qua trong khi nhìn các cổ x2 x3 nóng hết mắt a nhỉ

Quá đúng, Tôi ngu bỏ mẹ, còn vị huynh đài này rất thông minh

Không bị lỗ như các em là đc

1 Likes

Thị trường được sinh ra bởi sự bi quan, phát triển trên sự hoài nghi, trưởng thành nhờ sự lạc quan và chết bởi sự hưng phấn. Ý vẫn đang bi quan sao?

Thế thì 95% lạc quan rồi nhỉ?

Liệu có nói quá khi đang lạc quan không nhỉ?:grinning:

1 Likes

lý do ?? nghe cũng ghê

Liệu Tư mã ý có đợi được đến khi về 650 không nhỉ?

1 Likes

Tôi đang nắm giữ các cp: CII, HAP, FIT và FCN, đang có lãi kha khá và dự định sẽ chốt khi VNI vượt 1600 điểm

1 Likes

Í flc

Đảo xong 2 phiên đầu tuần rồi phi lên 1100. Thừa tướng ôm flc rồi bị vợ bỏ à.

1 Likes

Ý ơi, 1 chù kỳ mới sẽ tới nhưng cổ flc của em năm 2021 em hô đâu còn nữa :joy: e trai @TuMaYTrongDat à , e đừng hô cổ đất nữa nhé, n đang ngon, nọ anh ghé qua room của chú e thấy kiến thức nông cạn lắm

Ý mà hô sập là ngon đó

1 Likes

Tầm này cứ giảm là a long mạnh và mua cơ sở kiểu gì cũng giàu rất đơn giản